PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาขอเกมครับ ช่วยหน่อยครับ

bellzero55
4th April 2012, 23:03
พอดีผมอยากได้เกม แนวสร้างฐาน สร้างกองทัพรบ ฆ่าฟันกันอ่ะครับ ขอเปนเกมที่ วิธีติดตั้งเข้าใจง่ายๆหน่อยนะครับ ไม่เอากองทัพแบบพวก หุ่นยน เทคโนโลยีทันสมัยอะไรแบบนี้ไม่เอานะครับ ขอเปนแบบ คนจับดาบ ขี่ม้า ฟันกัน ถ้ามีแบบ ไม่ปล่อยพลัง เว้อๆเกินไป ก้อดีนะครับ ชอบวางแผน มีก้อรบกวนโพสไห้ด้วยนะครับ ขอวิธีติดตั้ง อย่างละเอียดๆ นะครับ ผมเชื่อใจเว็บนี้เลยมาลองโพสขอข้อมูลหน่อย ครับผม ^^ ช่วยทีนะ ครับผม ^^