PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ชื่อหนังครับ(ข้างในเลย)

April
5th April 2012, 00:08
เป็นเรื่องเกี่ยวกับอะไรก็ไม่รู้จำไม่ได้ แต่มี Hugh jackman กับ John Travolta ครับ
แสดงด้วยกัน มันมีหน่วยอะไรซักอย่างนี้แหละชื่อ DEA (ไม่รู้ใช่หน่วยงานรึเปล่า)

อ่ออีกเรื่องนึง Tom Hank แสดงครับ ดูรับบทเป็นคนทึ้มๆอะครับ ชื่อ Forrest อะไรซักอย่างนี่แหละครับ

รบกวนหน่อยนะครับอยากดูมาก 2 เรื่องนี้

OVLENG
5th April 2012, 01:09
โอ้ รอท่านอื่นน่ะ เล่าซะอยากรู้เลย

[Never]
5th April 2012, 01:13
เรื่อง เกี่ยวลากกระชากนรก :music

motterpond
5th April 2012, 01:26
Tom Hank เรื่อง Forrest Gump

Hugh jackman กับ John Travolta เรื่อง Swordfish

ถ้าใช่ขอบคุณนิดนึงนะ:bye

SnakeRed
5th April 2012, 02:10

Hugh jackman กับ John Travolta เรื่อง Swordfish

คิดเหมือนกัน อิอิ

April
5th April 2012, 11:50

โอ้ว ขอบคุณมากเลยครับ