PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ท่านเคยเป็นแบบนี้ไหม

Ulquiorra
5th April 2012, 19:28
ตามที่กล่าวครับ ท่านเคย เข้าๆ ออกๆ IE Chome Firefox (แล้วแต่บราวเซอร์ท่าน) เหมือนผมไหม เข้ามาก็ปิด ปิดเสร็จก็เปิดต่อ ไม่รู้จะทำอะไรอะ มาแชร์หน่อยเร็ว

killnice
5th April 2012, 19:35
เคยครับ เปิดมาหน้าเฟซบุ๊คแล้วปิด แล้วก็เปิดใหม่ - -

tonza
5th April 2012, 19:39
เคยครับ ผมเปิด firefox มาแล้ว มันเป็นเวปค้างของเมื่อวาน(หนังเวปผู้ใหญ่)เด้งขึ้นมาแทนที่จะเป็นหน้าเวป google พ่อผมเดินผ่านมาพอดีผมเลย รีบปิด พอพ่อผมไปผมก็เปิดใหม่ครับแล้วก็รีบแก้ไขอะไรบางอย่างให้มันกลับมาเป็นปกติ