PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาเพื่อนเล่น Dungeon Defenders รายละเอียดด้านใน

greenok
6th April 2012, 01:00
ผมเล่นกับเพื่อน 2 คน ถ้าจะเล่นแอดมาได้

ของผมเวอร์ชัน Dungeon Defenders 7.12e ผมเล่นผ่านโดนใช้ไอดี GameSpy

Skypename SuZuGiO แอดมาเยอะๆนะครับ (เวลยังน้อยนะ พึงเล่นไม่ถึงอาทิตย์)

PASS
6th April 2012, 01:02
Dungeon Defenders เกมนี้เล่น Online ต้องของแท้หรือป่าวอะครับ

greenok
6th April 2012, 01:13
Dungeon Defenders เกมนี้เล่น Online ต้องของแท้หรือป่าวอะครับ

ผมกำลังอัพโหลดเกมเส็จประมาณวันนี้ตอนเย็นๆพร้องวิธีเล่น Online ครับ ไม่ต้องของแท้ก็ได้ครับผมเล่นกับเพื่อนอยู่