PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อัพเฟิร์มแวร์เร้าเตอร์ EnGenius ESR6670 แล้วต่อเน็ตไม่ได้

wutgame
6th April 2012, 18:09
อัพเฟิร์มแวร์เร้าเตอร์ EnGenius ESR6670 แล้วต่อเน็ตไม่ได้ ท่านใดพอจะชี้แนะได้บ้างครับ ( EnGenius ESR6670+EC170 ของ cat evdo) ก่อนนั้นต่อเน็ตได้ปรกติแต่มันโหลดไฟล์พวกนามสกุล .exe .avi .mp4 อะไรพวกนี้จะไม่ได้โหลดนิดเดียวแล้วค้าง แต่ต่อตรงหลังคอมโหลดได้ ผมเลยหาเฟิร์มแวร์จากในเน็ตมาอัพเป็น v.1.1.0 ของเดิม น่าจะ v.1.0.3 ไม่แน่ใจ อัพเสร็จ ต่อเน็ตไม่ได้ซะงั้น จะกลับไป เฟิร์มแวร์เดิมก็ไม่ได้สำรองไว้ เซ็งเลย รีเซ้ตที่ปุ่มตัวเครื่องก็แล้ว หรือมีวิธีอัพเดทที่ถูกต้องแนะนำผมที ผมมั่วๆเอาครับไม่รู้อัพถูกต้องหรือเปล่า :sweat