PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Jokergameth มันเปลี่ยนชื่อกระทู้ได้ไหมครับ

Teetawat
28th July 2011, 19:41
ถ้าทำได้ในหมวดของ PC Game - Download
ชื่อกระทู้ [PC/Games][BiT-CoLo] รวมเกมส์ใหม่จากบิท อัพเดทเกมส์ใหม่เรื่อยๆ [โหลดเร็ว/แรง/เต็มสปีด] [Putlocker] [Full/Full-Rip/Repack/Rip]

ขอให้เปลี่ยนเป็น [PC/Games][BiT-CoLo] รวมเกมส์ใหม่จากบิท อัพเดทเกมส์ใหม่เรื่อยๆ [โหลดเร็ว/แรง/เต็มสปีด] [ChowShared] [Full/Full-Rip/Repack/Rip] แทนครับ

ขอบคุณครับ

~RES~
28th July 2011, 20:21
สามารถแจ้งผู้ดูแลได้ครับ ถ้าเห็นสมควร เดี๋ยวทีมงานจัดการให้ครับ

อย่าลืม ส่งลิ้งค์กระทู้มาด้วยนะครับเพื่อความสะดวก

Teetawat
28th July 2011, 20:32
ขอบคุณครับ :thank