PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : SYNdicate

maxtubasp
6th April 2012, 22:47
ด่านแรกผ่านยังไงครับ เอ่อ ตอนที่จะวิ่งไปขึ้นยาน แล้วสพานหัก เราตกพอดี แต่ เกาะไว้ได้ แล้วก็ ปีน แต่ น่าจะผ่าน ใช่มั้ยครับ แต่ผมตกได้ไงก็ไม่รู้ ตกเป็นร้อยรอบ เล่นใหม่ก็ ตก เหมือนเดิม เศร้า ผ่านไม่ได้ครับ หรือว่าใครจะใจดี เอาเซฟ เช็คพ้อย อันต่อไป มาอัพให้ก็ได้นะครับ แท็คผมให้ด้วยนะครับ

ปล.ผมไม่ผ่านจริงๆครับ ไม่ได้โกหกนะครับ ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ:(

MiLaT " C " M!Ne
7th April 2012, 11:40
พอดีผมลบเกมไปแล้วลืมแล้ว มันมีให้กด อะไรหรือเปล่าครับ - -*

maxtubasp
7th April 2012, 13:00
พอดีผมลบเกมไปแล้วลืมแล้ว มันมีให้กด อะไรหรือเปล่าครับ - -*

มันมีให้กด F ครับ ผมก็กดตามปกติ ครับ แต่โชคดีแล้วครับ วันนี้ผ่านแล้วครับ ผม ลองปรับขนาดภาพดูครับ ปรับให้มันเล็กลงครับ มันเลยปีนได้ครับ สงสัยว่าจะติดบัคอ่ะครับ เพราะว่า ปีนยังไงๆๆ ก็ตกครับ

ขอบคุณมากๆครับ

MiLaT " C " M!Ne
7th April 2012, 13:05
จ้าๆไม่เป็นไร:)