PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบ class เทพๆของ battlefield 3 (ต้องการหลายๆคำตอบครับ)

PleasehelpMe
7th April 2012, 13:46
พอดีอยากรู่้ว่าclass ไหนดีไหนเทพช่วยบอกทีนะครับ

oI3lacKLisTo
7th April 2012, 13:48
แล้วแต่สถานการณ์ + ทักษะ+ความชอบ ของคนเล่นเองด้วยน่ะครับ +.+

Edit. แต่ผมชอบ เล่น Recon ก็เล่นมันทุกด่านอะ ตัวเท่ดี ถ้าจะใช้ปืนอื่นค่อยเก็บจากศพเอา

boomman
7th April 2012, 14:01
ตามความเห็นข้างบนเลยครับ

อยากทดสอบปืน ความถนัดของตน ให้เล่น ยึดธง ด่าน เมโทร 1000 ticket ครับ

หรือเล่น TDM ของแต่ละด่านครับ เลือกปืนที่ตนคิดว่าน่าจะทำให้ตนเกิดได้ ก็ไปคิลเลยครับ

ของผมนี่ได้หมด