PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เดี๋ยวนี้จะไปไหนนี่ต้องระวังนะครับ

Kentum
7th April 2012, 17:09
เมื่อวานผมเดินออกไปซื้อของที่ตลาดไปเจอเด็กแว้นกลุ่มนึงครับ มันมีกันอยู่ 5 คน ผมก็ไม่อะไรมาก มันก็เดินมาผลักผม ผมก็บอกมันว่า อย่าทำอะไรผมเลยครับ
สักพักมันก็บอกผมว่า อย่าให้เจอนะ ผมก็รีบไป ดีนะที่มันไม่เอาของๆ ผมไป แล้วสักพักก็มีเสียง ปั้ง มันเอาปืนยิงแก๊งอริ เดี้ยงไปศพนึง ผมรู้สึกกลัวมากๆ ครับ
แล้ววันนี้ผมบังเอิญไปเจอคนที่ผลักผม แต่มันมาคนเดียว ได้โอกาสผมตบบ้องหูมันทีเดียว ลงไปนอนที่พื้นเลย ไม่รู้ผมจะโดนพวกมันรุมไหม เห้อ
บังเอิญจริงๆ ครับ ที่ๆ เจอนี่ก็ไม่ใช่ที่ไหน ก็ใกล้ๆ ตลาดนั่นแหละ มันเป็นทางผ่าน ผมกลัวมากเลยครับ ใครก็ได้แนะนำทีต้องทำยังไง

ผู้ตรวจสอบ
7th April 2012, 17:14
เจ้าของกระทู้ อายุเท่าไร ตลาดที่ว่าอยู่ไหนครับ
ตบบ้องหูหลับเลยหรอครับ

NightTheHCG
7th April 2012, 17:15
ใจรุ่มไว้อยากออกไปไหนมาก อยู่ในบ้านไว้นั้นและ ไปไหนก็พกมีดไว้ด้วย เพื่อมันมาไม่เยอะได้พอขู่มั้นได้ แต่ถ้ามันมาเยอะก็วิ่งครับ
ไม่ต้องกลัวเสียศักดิ์ เพราะโดนกระทื้บตายตาตีนนั้นเสียศักดิ์กว่าเยอะครับ วิ่งเข้าฝูงชนเยอะๆครับ วิ่งเข้าเซเว่นก็ได้ ถ้ามันไม่ไปก็แอบไปเรียกตำรวจอย่าให้มันเห็นเดียวใันหนี
แต่ถ้ามันมา + ในเซเว่นถ้าเราไม่ตาย มันก็ซวยครับ แต่ถึงเราตายมันก็ซวยอย่ดี ~

ชื่อยูเซอร์ เคนตั้ม ทำเสียชื่อเลยนะครับ ~

tamkub666
7th April 2012, 17:16
น่ากลัวมากๆเลยครับ ถ้าเป็นผมผมจะอยู่แต่ในบ้านไม่ออกไปไหนเลย 5555+

Kentum
7th April 2012, 17:17
ผมอายุ 16 ครับ ตลาดหนองปรือ จ.ชลบุรี

Kentum
7th April 2012, 17:18
ใจรุ่มไว้อยากออกไปไหนมาก อยู่ในบ้านไว้นั้นและ ไปไหนก็พกมีดไว้ด้วย เพื่อมันมาไม่เยอะได้พอขู่มั้นได้ แต่ถ้ามันมาเยอะก็วิ่งครับ
ไม่ต้องกลัวเสียศักดิ์ เพราะโดนกระทื้บตายตาตีนนั้นเสียศักดิ์กว่าเยอะครับ วิ่งเข้าฝูงชนเยอะๆครับ วิ่งเข้าเซเว่นก็ได้ ถ้ามันไม่ไปก็แอบไปเรียกตำรวจอย่าให้มันเห็นเดียวใันหนี
แต่ถ้ามันมา + ในเซเว่นถ้าเราไม่ตาย มันก็ซวยครับ แต่ถึงเราตายมันก็ซวยอย่ดี ~

ชื่อยูเซอร์ เคนตั้ม ทำเสียชื่อเลยนะครับ ~ผมใช้ชื่อนี้มาตั้งนานแล้วครับ มันจะไปเสียได้ไง

AxZwuRoNp
7th April 2012, 17:19
โหดดดดด ' บ้องหูทีเดียวหลับ คุณไม่ต้องกลัวครับ เด็กแก๊งกุ้ย ธรรมดา ไอที่คุณต้องกลัวคือ เด็กเดี่ยวครับ

Kentum
7th April 2012, 17:20
โหดดดดด ' บ้องหูทีเดียวหลับ คุณไม่ต้องกลัวครับ เด็กแก๊งกุ้ย ธรรมดา ไอที่คุณต้องกลัวคือ เด็กเดี่ยวครับ บ้องหูมันทีเดียวจบอยู่แล้วครับ ไม่เชื่อลองบ้องหูตัวเองดิ

ผู้ตรวจสอบ
7th April 2012, 17:35
Kentum ตัวจริงคุณตัวใหญ่หรือเปล่า ทำไมตบทีเดียวหลับได้ไง

ballba
7th April 2012, 17:36
ตลาด หนองปรือ ใช่ไหม

ได้ .....

มันมาเวลาไหน อยู่ตรงไหน

ผมเจอมันตอนบ่ายๆ ครับ มันไม่ได้มาประจำ เหมือนมันแค่มาเก็บอริมันเฉยๆ แต่ 1 ในแก๊งมันมาเจอผมพอดีครับ

ตอนบ่ายๆหรอ ผมอยากได้ข้อมูลที่มากกว่านั้น

งั้นถ้าไม่มี อริ มันจะโผล่หัวมาไหม

Kentum
7th April 2012, 17:41
Kentum ตัวจริงคุณตัวใหญ่หรือเปล่า ทำไมตบทีเดียวหลับได้ไงผมสูง 165 ผมตัวไม่ใหญ่ครับ ผมว่าถ้าคุณไม่เชื่อลองบ้องหูตัวเองแรงๆ สักทีสิครับ แล้วจะรู้ซึ้ง

waterc4t
7th April 2012, 17:43
โทรบอกตำรวจ ว่าให้มาโบกรถแถวๆนั้นสิครับ อ้างไปว่ารถเยอะ 555+

ปล. จทกม. มาจากประมูลใช่รึปล่าวครับ :D
ปล.2 อย่าเอาชื่อคุณ kentumr4 มาล้อเล่นดีกว่าครับ :)

Kentum
7th April 2012, 17:43
ตลาด หนองปรือ ใช่ไหม

ได้ .....

มันมาเวลาไหน อยู่ตรงไหน ผมเจอมันตอนบ่ายๆ ครับ มันไม่ได้มาประจำ เหมือนมันแค่มาเก็บอริมันเฉยๆ แต่ 1 ในแก๊งมันมาเจอผมพอดีครับ

FROZEN
7th April 2012, 17:44
พี่ ภูมิ เอาอีกแล้ว โหดอ่ะ :)

ผู้ตรวจสอบ
7th April 2012, 17:45
ผมสูง 165 ผมตัวไม่ใหญ่ครับ ผมว่าถ้าคุณไม่เชื่อลองบ้องหูตัวเองแรงๆ สักทีสิครับ แล้วจะรู้ซึ้ง
ระหว่างต่อยหน้า กับ ตบป้องหู ไหนโหดเเละหลับเร็วกว่ากัน
ปล.พอคุณตบเส็จเเล้วศตูรล้มลงคุณทำไงต่อครับ ชาวบ้านไม่มองกันให้พรึมหรอครับ

Kentum
7th April 2012, 17:47
ระหว่างต่อยหน้า กับ ตบป้องหู ไหนโหดเเละหลับเร็วกว่ากัน
ปล.พอคุณตบเส็จเเล้วศตูรล้มลงคุณทำไงต่อครับ ชาวบ้านไม่มองกันให้พรึมหรอครับคุณลองคิดดู คนทั่วไปออกแรงต่อย น้ำหนักหมัดอย่างเก่งแค่ 5-6 กิโล โดนหน้า หลายหมัดบางคนยังไม่หลับเลยครับ ผมตบเร็วๆ แรงๆ เน้นๆ หูมันอื้อมันก็ล้มลงครับ ชาวบ้านไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่หรอกครับ

GuPeKsAdz
7th April 2012, 17:55
ความจริงแล้วคนชื่อ Kentum มีเยอะแยะครับ เมื่อสมัยนู้นสมัยที่Ragnarokยังไม่มีเซิฟฟรี จะมีคนหลายกลุ่มที่บ้า มวยปล้ำครับ แน่นอนครับ เคนคู่หูอันเดอร์เทคเกอร์เป็นคนที่ดังและมีชื่อเสียงมากๆ บางคนชอบก็ใช้ชื่อ Ken ตามๆกันครับ (เยอะมาก) จนบางคนชื่อว่า kentum (กะจะออกเสียงเคนตาม ในสมัยนู้นการศึกษาไทยยังไม่่ดีเท่าไหร่อะนะ) แต่ความจริงแล้วมันออกเสียง เคนตั้ม หรือเคนตั่ม ก็แล้วแต่คนจะเรียกอะนะครับ นี้ก็คือว่า คนชอบมวยปล้ำ

สิ่งที่ผมรู้เลย ท่าตบบ้องหู จขกท. ชอบมวยปล้ำ ชัวว์์ 100%

Icescorpio
7th April 2012, 17:56
เด็กๆสมัยนี้น่ากลัวนะครับ ตบกันยิงกันเป็นว่าเล่น เห้อ..... อนาคตไทย

Buffalo
7th April 2012, 18:01
แล้วจะไปตบมันทำไมล่ะครับ:sweat ถ้าครั้งที่สองมันไม่ได้มาหาเรื่องก่อนถึงมันมาคนเดียวก็น่าจะเงียบไว้ก่อนนะ อย่าไปยุ่งดีสุดถ้าคุณไม่มีแบ็ก

dante1150
7th April 2012, 18:07
จังหวัดเดียวกับ จขกท เลยแฮะผมก็ระวังบ้างล่ะ แต่บ้านผมอยู่ค่ายหทารคงจะปลอดภัยนิดหน่อย

spykesDR.
7th April 2012, 18:18
เออนั้นสิจะไปตบเขาทำไมกันทั้งๆที่ ตอนแรกเขาก็ไม่ได้ทำอะไรนายมากแค่พลักเฉยๆ ไม่ถึงกับทำร้ายร่างกาย :sweat แล้วถ้าพวกมันกล้ายิงคนขนาดนี้ คุณไปตบมันแล้วมันเจอคุณที่ไหนคุณไม่เดี้ยงเลยเหรอ ตอนแรกเดินหนีเรื่องมันก็จบตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว กลัวมากยังจะเดินไปตบอีก กรรมจริงๆ

AofLiverpool
7th April 2012, 18:22
เหมือนเป็นเรื่องแต่ง แต่ถ้าไม่เจอจริงๆคงไม่รู้หรอก

ปล.ผมยังไม่เคยเจอนะ 555

nakiann123
7th April 2012, 18:27
ผมจะส่งเขาไปเป็น Bodyguard ให้คุณเอง หายห่วงได้เลย ~

amba5555
7th April 2012, 19:03
เข้ามาเพราะชื่อ kentum นี่แหละ เหอ ๆ
นึกว่าคนเดียวกัน ตั้งใจตั้งให้เหมือนเปล่าครับเนี่ย?

earthworld
7th April 2012, 19:04
That all Joke //เผ่นเด้วเจอตบบ้องหูหลับอีก

Ulquiorra
7th April 2012, 19:13
ไปหาคนที่คิดว่าคุ้มครองได้ไว้ก่อน แต่ไม่ต้องยกพวกไปตีมัน ผมนะชอบโดนคนอื่นมอง แต่ไม่มีใครกล้าหรอก 555 :o (พี่ตูใหญ่)

pangpondcss
7th April 2012, 19:46
สาระ ซื้อปืนไปยิงมันเลยครับ

ปล.kentum ชื่อโหล คนใช้เยอะแยะ ครับ

Moochi
7th April 2012, 19:47
พี่น่ากลัวจัง 55

Guszo
7th April 2012, 20:19
พวกแว๊นต้องเจอของจริงครับ ถ้าไม่จริง ก็อย่าไปยุ่งกับมันเลย ถ้าุณตัวจริง มันไม่กล้ากะคุณหรอก ผมโดนเด็กแถวบ้านหาเรื่องบ่อยๆ เพราะรถจ่ายตลาดผมก็แว๊นเหมือนกัน(ท่อสูตร เสียงดังเป็นกีโล) โดนแบบมาถามว่าเรียนไหนอะไรแบบนี้ ไม่ก็มาหาว่าผมขับรถดึงหน้า เช็คๆ จริงๆผมทำงานแล้ว ผมก็บอกไปไม่อยากมีเรื่อง มันก็มากวนสนตรีน ผมกลับบ้านได้เอาปืนพ่อไปเงียบทั้งกลุ่มนั่งกัน 20 กว่าคน แค่เอาไปขู่กลัวหัวหด ขอโทษแทบไม่ทัน ไปกับเพื่อนแค่ 2 คน ผม ไม่ชอบไว้ผมยาว ชอบไว้ผมสั้นหน้าเลยเด็กโดนหาเรื่องบ่อยๆ เอาเพื่อนผมไป เพื่อนผมโจรชัดๆ :o

Y2F/Frong/Mafia
7th April 2012, 22:34
โหดๆๆๆๆบ้องหูล่วงเลย

Lightenning
8th April 2012, 04:24
แล้วจะไปตบมันทำแมวอะไรล่ะนั่น เป็นบ้าหรือเปล่า -*- ลองเจอมันมากับพวก เดี๋ยวก็เป็นศพหรอก

อย่างที่เค้าว่า เหมือนแต่งแฮะ -*- (บ้าป่าวว่ะ ไปตบมัน มันก็แค่เตือน ตบทำติ่งอะไร ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ)

One2T
8th April 2012, 04:37
เห็นบอกว่าอยู่หนองปรือ เลยโทรให้น้าเช็คคดี หรือการแจ้งเหตุแถวๆนั้นดู แต่ 1 อาทิตย์ที่ผ่านมา ไม่พบว่ามีการยิงกัน หรือทำร้ายร่างกายกันซักคดีเลยอ่ะ มีแต่คดีชิงทรัพที่ตลาด 2 ครั้ง จับได้แล้ว

wanjaiteeruk
8th April 2012, 04:51
กำลัง ต้อง ตัดสินด้วยกำลัง อย่าลืมเรื่องจริงไม่ใช่หนังครับ

มี2ทาง หนี กับ สู้ สู้นี้หาทางเอาเองครับ จะหาพวกมาเพิ่ม หรือ ดักกระทืบ

หรือยังไงก็แล้วแต่คุณเลย พวกนักเลงใหญ่ๆส่วนมากก็เริ่มมาจากจุด นี้ละ

rongsawat
8th April 2012, 04:53
ถ้าเวลานี้ จขกท.ไม่หลับ ผมว่าน่าจะโดนยำใหญ่อยู่นะ

sattawat1979
8th April 2012, 11:49
ไม่มีความรุนแรงใดสงบได้ด้วยความรุนแรงนะครับ

เจอคนพวกนี้ก็ถอยห่างๆไปเถอะครับ ยอมๆมันไปแล้วก็หนีจากมันซะ การใช้กำลังไม่ใช่ทางแก้ปัญหาครับ

ตัวอย่างก็มีให้เห็นเยอะแยะ คนมันยิงกันตายด้วยเรื่องผิดใจเล็กน้อย น่าเสียดายนะครับ

อย่างสุภาษิตเค้าว่า ''ห่างสุนัขให้ห่างศอก ห่างวอกให้ห่างวา ห่างพาลาให้ห่างร้อยโยชน์พันโยชน์''

คนฉลาดไม่เอาพิมเสนไปแลกกับเกลือหรอกครับ คนมีปัญญาย่อมเอาตัวออกห่างคนพาลอยู่เสมอ :declare

ปล. อย่ามาคิดว่าหนีแล้วเสียศักดิ์ศรีอย่างงู้นอย่างงี้ ศักดิ์ศรีเอาไว้ใช้กับเรื่องอื่น อย่ามาใช้กับเรื่องไร้สาระแบบนี้ ทำตัวเป็นอันธพาลไม่มีใครเค้ายอมรับนับถือหรอก

gap
8th April 2012, 11:55
จังหวัดเดียวกับ จขกท เลยแฮะผมก็ระวังบ้างล่ะ แต่บ้านผมอยู่ค่ายหทารคงจะปลอดภัยนิดหน่อย
เหมือนกันครับ จังหวัดเดียวกันเลย ต้องระวังด้วยอีกคน :(

nassdesign
8th April 2012, 11:59
โหดสั_ มาก 5555 ยอม ๆ

eswc2011
8th April 2012, 12:14
เด็กรุมให้ซุ่มเก็บทีละตัว แต่เด็กเดี่ยวนี่ อย่าเลยครับ

sakolsak
8th April 2012, 12:43
แล้ว จขกท. ไปตบเค้าทำไมอ่ะครับ

*อยากรู้เหตุผลที่ไปตบ

meenzaza010
8th April 2012, 13:20
- -ทำยังไงก็ได้ที่ให้รอด ตายเถอะครับ- - อย่าเอาความคิดตัวเองเป็นหลักก็รอดง่ายละครับ เอาความคิดร่วมๆเดียวแผนการดีๆจะปรากฏ ขึ้นเอง แล้วคุณจะรู้วิธีหนีครับ ^^

fishdang
8th April 2012, 13:52
โห จขกท. โหด_ัส !! บ้องหูทีเดียว ! น่ากลัวจังครับ เวลาอยู่กำลังเพื่อนอะครับ อยู่แล้วอวดเบ่งได้จริงๆนะ 5555

ป.ล. เด็กเดี่ยวนี้คือยังไงครับ มาคนเดียว ยังงี้อะหรอ ?

miniboss
8th April 2012, 15:14
เมื่อวานผมเดินออกไปซื้อของที่ตลาดไปเจอเด็กแว้นกลุ่มนึงครับ มันมีกันอยู่ 5 คน ผมก็ไม่อะไรมาก มันก็เดินมาผลักผม ผมก็บอกมันว่า อย่าทำอะไรผมเลยครับ
สักพักมันก็บอกผมว่า อย่าให้เจอนะ ผมก็รีบไป ดีนะที่มันไม่เอาของๆ ผมไป แล้วสักพักก็มีเสียง ปั้ง มันเอาปืนยิงแก๊งอริ เดี้ยงไปศพนึง ผมรู้สึกกลัวมากๆ ครับ
แล้ววันนี้ผมบังเอิญไปเจอคนที่ผลักผม แต่มันมาคนเดียว ได้โอกาสผมตบบ้องหูมันทีเดียว ลงไปนอนที่พื้นเลย ไม่รู้ผมจะโดนพวกมันรุมไหม เห้อ
บังเอิญจริงๆ ครับ ที่ๆ เจอนี่ก็ไม่ใช่ที่ไหน ก็ใกล้ๆ ตลาดนั่นแหละ มันเป็นทางผ่าน ผมกลัวมากเลยครับ ใครก็ได้แนะนำทีต้องทำยังไง

ไปยิงคนแล้วยังกล้ากลับมาอีกหรอครับ สงสัยเส้นใหญ่ :o

[9]:H!LO
8th April 2012, 16:32
เข้ามาเพราะติดใจชื่อนี่แหละ พี่น้อง JKG ใจเย็นกันหน่อยเผื่อเค้าอาจจะพูดจริง

GuPeKsAdz
8th April 2012, 16:58
ผมว่า เจ้าของกระทู้ตายแล้วครับ หายไปแบบนี้ R.I.P

sakolsak
8th April 2012, 17:06
ผมว่า เจ้าของกระทู้ตายแล้วครับ หายไปแบบนี้ R.I.P
แป๋ว แช่งเฉยเลย แต่ก็อาจจะเป็นอย่างนั้น หายไปนานเลย R.I.P เผื่อไว้ก่อน
รอ จขกท. มาตอบ (แล้วจะไปตบเค้าทำไม *อย่างนี้มันไปหาเรื่องเค้านะนั่น)

SpMe
8th April 2012, 17:14
บ้องหูมันทีเดียวจบอยู่แล้วครับ ไม่เชื่อลองบ้องหูตัวเองดิ ทีเดียวหลับเลยหรอครับ แปปผมลองก่อน ...ZzZZzZZzZZZZzZZZz

watcharaphon00789
8th April 2012, 17:17
อ่านๆดูก็รู้ แต่งเรื่อง พวกคุณๆคิดดูละกันน่าเชื่อแค่ไหน

ถ้าไอ้นั้นยิงคนตายจิงคงไม่บ้าเดินมาตลาดหลอก
แล้วไอ้นั้นยิงคนตายเป็นผมคงไม่กล้าตบมันหลอก
เดี่ยวนี้คนสอบแต่งกระทู้เพื่อเรียกร้องความสนใจ

sakolsak
8th April 2012, 17:21
อ่านๆดูก็รู้ แต่งเรื่อง พวกคุณๆคิดดูละกันน่าเชื่อแค่ไหน

ถ้าไอ้นั้นยิงคนตายจิงคงไม่บ้าเดินมาตลาดหลอก
แล้วไอ้นั้นยิงคนตายเป็นผมคงไม่กล้าตบมันหลอก
เดี่ยวนี้คนสอบแต่งกระทู้เพื่อเรียกร้องความสนใจ

อ่าว ตกลงมันเป็นเรื่องปั้นน้ำเป็นตัว หรือ เรื่องจริงอ่ะครับ
ผมขอ 50% - 50% ละกัน :)

รอ เรปล่าง
v
v
v

oodkungzx
8th April 2012, 17:22

เขามาเป็นแก็งครับอาจจะมีคนในกลุ่มยิง ไม่ก็คู่อริ อ่านให้ครบก่อนครับจริงหรือไม่จริงเราไม่สามารถบอกได้ต้องใช้วิจารณญาณ ครับผม

ผู้ตรวจสอบ
8th April 2012, 17:24
เขามาเป็นแก็งครับอาจจะมีคนในกลุ่มยิง ไม่ก็คู่อริ อ่านให้ครบก่อนครับจริงหรือไม่จริงเราไม่สามารถบอกได้ต้องใช้วิจารณญาณ ครับผม
โปรดใช้จักรยานในการรับชม

SixxTheRipper
8th April 2012, 17:33
เอิ่ม.. ผมก็อยู่ชลบุรีนะ หนองปรือบ้านย่าผมเลย แต่ไม่ได้ไปเป็นปีๆแล้ว
ถ้า จขกท แต่งเรื่องจริงๆ.. คุณประสบความสำเร็จระดับนึงแล้วฮ่าๆๆ หน้า3แล้ว

GuPeKsAdz
8th April 2012, 18:03
ในระหว่างที่มีคน คนนึงต้องตาย พวกนายมัวแต่จับผิดเนี้ยนะ กรรม ๆ ๆ ๆ

4iKunG
8th April 2012, 18:21
ในระหว่างที่มีคน คนนึงต้องตาย พวกนายมัวแต่จับผิดเนี้ยนะ กรรม ๆ ๆ ๆ

มันก็ยังไม่แน่นิครับ ว่าเรื่องมันจริงรึปล่าว -0- รอเจ้าของกระทู้ มาดิกว่า -0-

Wiz Khalifa
8th April 2012, 19:32
ไม่น่ารอด เปรี้ยงงงงงงงงงงงงง

hackedsugus
8th April 2012, 19:33
ความคิดส่วนตัวผมไม่ค่อยเชื่อ อะ ฮาๆ มันฟังดูตลกอะ

Gu Pai!
8th April 2012, 19:44
ทำไมมันดูแปลกๆ เหมือนแต่ง = ="

ละ จ.ข.ก.ท. ไปเจอ ไอคนที่ผลัก แล้วจะไปตบบ้องหูมันเพื่อ?

และ ตบ เสร็จ ก็มากลัวว่ามันจะเอาพวกมารุมไหม?

แล้วจะไปตบมันทำไม??? = ="

อ่านแล้ว งง

SyClos
31st August 2012, 21:35
ผมเคย1-1กับคนหาเรื่องที่รร. ตอนแรกก็หลบๆ พอมีจังหวะเท่านั้นแหละ ศอกเต็มหน้าแรงๆเน้นๆ กรามร้าวฟันหักแก้มแตกสลบลงไปหัวแตกต่อ COMBO!!!!!!!!!

Rukawa
31st August 2012, 22:58
คุณ SyClos เลิกตอบกระทู้เก่าๆได้แล้ว

soldierof200
31st August 2012, 23:06
ผมอายุ 16 ครับ ตลาดหนองปรือ จ.ชลบุรี

เอ่อ เราอยู่ที่เดียวกันเลยนะ จขกท.

zerokoza
31st August 2012, 23:16

หนองปรือหรอ เเต่พวกผมเด็ก ศรีราชา ผมรู้จักหมดตั้งเเต่เเถบ แหลมฉบัง ศรีราชา สุรศักดิ์ บางพระ หนองยายบู่ รู้จักเยอะอ่ะครับ

พวกผมมีเป็นร้อย ถ้ารู้ชื่อมัน บอกมันก็ได้ ขอรูปมันด้วยก็ดี (ถ้ามี) ไม่ต้องกลัวหรอก เเต่ระวังตัวอย่างออกจากบ้านช่วงนี้ คนที่โดนตบอายุประมาณไหน มีข้อมูลมันมากเเค่ไหน
..ผมช่วยได้น่ะครับ ก็ติดต่อที่ส่วนตัวล่ะกันครับเด่ว เอาเบอร์ผมไป.

ปล. ถ้ามันยิงอริตายขนาดนั้น ผมว่าคงรอดยากล่ะครับ บอกพ่อเเม่ไว้เลยขอพักเรียนเเล้วไปแอบที่ไหนก็ได้สักพัก ไอ่พวกนี้เจรจา ด้วยปากดี ๆ ไม่ได้ต้องมือ ต้องตรีน อย่างเดียวครับ

offerre
31st August 2012, 23:26
- -* เขาปล่อยคุณมาแล้วก็ช่างเขาเถอะครับ

เขาอาจจะจำผิดคนก็ได้หน้าอาจคล้ายกับแก๊งอริเขาก็ได้ครับ บางทีเขาไม่ได้ตั้งใจจะทำไรคุณหรอกมั่งครับ

แต่ถ้าคุณเจอเขาอีกรอบเขายังคิดว่าคุณเป็นอริของแก๊งเขาอยู่คุณก็หนีครับถ้ามันยังตามก็หาที่ลับๆแอบๆหน่อยที่ๆคิดว่าพวกแก๊งของเขาจะไม่เห็น

แล้วจากนั้นค่อยจัดเต็มครับไม่งั้นถ้าคุณเล่นตบบ้องหูเขากลางตลาดแล้วแก็งของเขาเดินวนอยู่รอบๆตลาดหละคุณก็เจ็บตัวเอาง่ายๆเลยนะ

เอาเป็นว่าถ้าคุณเจอเขาอีกคุณก็เฉยๆไว้ครับไม่ต้องไรมาก

แต่ถ้าเขายังจำคุณได้และจะทำไรคุณ คุณก็โกยซะแล้วก็นะ ถ้าเขาคิดจะเล่นคุณจริงๆขึ้นมาคุณก็หนีไปให้พ้นเลยนะแล้วคราวหลังคุณก็จะได้ะวังตัวเวลาเจอกันก็หลบๆกันหน่อย

แต่ถ้าเจออีกรอบเขาจำไม่ได้ก็นั้นหละครับสบายๆไม่มีไรแล้ว

มันเหมือนคุณได้สร้างศัตรูไว้ทั้งชีวิตเลยนะถ้าคุณไปทำเขาแบบนั้นอะ และถ้าเขาจำได้อะ คุณก็ต้องหลบๆกันตลอดเวลา

เขาปล่อยมาก็ดีละครับไม่น่ากลับไปทำเขากลับหรอกเขาแค่ผลักเราและเขาจะทำเราแล้วแต่เขาดันเห็นเราไม่ใช่คู่อริเมื่อดูดีๆ เขาก็เลยทำปากแข็งไปว่า อย่าให้เจอละกัน เพราะแก๊งแว๊นพวกนั้นเขาคงไม่บอกว่า ผิดคน ขอโทษครับหรอก

มีก็หายากอะครับ แล้วที่อริเขาเดี้ยงไป 1 ศพ ก็นั้นแหละคืออริเขาจริงๆ คุณเห็นแก๊งเด็กแว๊นมีเรื่องกับใครมันเคยมาพูดแบบคุณที่ไหนหละ มันเจอกันก็ยิงๆๆๆๆ แล้วอริมันจริงๆก็นั้นหละครับเดี้ยงไปอะครับ

เขาเห็นคุณไม่ใช่อริจริงๆอาจจะผิดคนเขาเลยไม่ทำไร ไม่งั้นเขาเจอคุณ เขายิงคุณไปนานแล้ว

ปล.เป็นผมไม่กลัวที่เขาผลักนะแต่กลัวพอเดินๆไปมีเสียงปืนตามหลังมาอะดินั้นหละครับใจหายเลย

JaFah
31st August 2012, 23:30
โทหาตำรวจเลย คับ เชื่อผม ^^

ViCtiM 2 Die 4™
1st September 2012, 00:16
จะไปตบบ้องหูมันทำไมอ่ะครับ เรื่องแล้วให้แล้วต่อกันครับ ไม่ต้องยุ่งเกี่ยวอะไรกันอีก ดีที่สุดครับ