PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้เว็ปหาเงินที่หน้าเชื่อถือ ช่วยแนะนำหน่อยยย

dingdack191
8th April 2012, 17:34
อยากจะทำงานผ่านเน้ตที่บ้าน อ่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

inwbeet
8th April 2012, 17:37
มันไม่มีอะไรได้มาง่ายๆหรอกครับ

waterc4t
8th April 2012, 17:45
ส่วนมากมันเป็นวเว็บที่ต้องหลอกคนมาสมัครต่อจากเราแล้วเราก็จะได้เงิน
และทุกๆเดือนเราต้องจ่ายเงินให้เว็บ ทุกคนต้องจ่ายเงินให้เว็บ เงินลูกข่ายก็กับเรา จะได้เยอะได้น้อยขึ้นอยู่กับคนที่เราหลอกมาสมัคร

(พวกนี้มันหลอกลวงชาวบ้านเขาครับ ทำอาชีพสุจริตดีกว่า ตามเรปบนบอก มันไม่มีอะไรได้มาง่ายๆหรอกครับ )

ผู้ตรวจสอบ
8th April 2012, 17:47
ผมก็เคยทำเขาให้จ่ายเงินมัดจำ การเป็นสมาชิก 4000
ผมก็เลิกเลย

kingcesar
8th April 2012, 17:49
ทำงานผ่านเน็ตพวก MLM ไรพวกนี้ มันก็ไม่ค่อยต่างจากการแชร์ลูกโซ่หรอกครับ

หลอกลวง ต้องไปหาสมาชิกมาเพิ่ม

หน้าฉากคุณเห็นมีคนประสบความสำเร็จเป็น เงินเดือนเป็นล้านๆ

แต่ที่จริงแล้ว ไอ้พวกที่เอามาโชว์เงินเดือนนั่น อาจจะมีแค่นั้นจริงๆก็ได้

ส่วนคนอื่นมันไปไม่ถึงฝั่งฝัน -*-

โดนสูบเงินฟรีๆ แล้วก็ปิดบริษัทหนีไปหลายรอบละครับ

ธุรกิจแบบนี้มีมานาน ตั้งแต่ช่วงผมอยู่ ม.1 - ม.2 จนตอนนี้ผมจบ ม.6 ไปแล้ว มันก็ยังมีอยู่ - -

แถมยังมีคนไปเชื่อมันเยอะขึ้นอีกด้วย เฮ้อ

mutongyoza
8th April 2012, 17:54
ทำงานผ่านเน็ตแบบ ไม่ต้องหลองลวง ก็ อย่างเช่น อัพโหลดเกมส์แจก แล้วก็คร็อปลิ้งด้วยพวก adfly linkbuck ไม่รู้พิมพ์ถูกป่าวนะ ไรพวกนี้แหละ แล้วก็รอๆอัพๆไปเรื่อยๆ อาจใช้เวลา แต่ก็ได้จริงนะ

Super7
8th April 2012, 19:44
ลองศึกษาธรุกิจเครือข่ายดูไหมครับ ตามลายเซ็น ไม่ได้จะมาหลอกลวงอะไรนะครับ

ธุรกิจนี้ไม่เหมาะกับพวก ไม่ทำอะไรเลย สมัครมาแล้วไม่ทำงาน รอแต่จะเอาเงิน มันก็ไม่มีเงินที่ใหนมาให้ท่านหรอกครับ

ขอบอกว่า มันไม่ได้ทำกันง่ายๆ ถ้ามันได้กันง่ายๆป่านนี้ก็รวยกันทั้งประเทศแล้วครับ

ขอทิ้งท้ายว่าธุรกิจเครือข่ายนี้ไม่ได้ชวนให้คนหลอกมาสมัครแต่อย่างใด มันอยู่ที่ตัวคุณว่าจะสมัครหรือไม่สมัครเท่านั้นเอง

ถ้าผมโฆษณาเกินความจำเป็นหรือมีใครไม่พอใจก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ^^

newbiiez
9th April 2012, 11:03
adfly zpage linkbuck bux.to พวกนี้จ่ายจริง คอนเฟริ์ม

samekubpom
9th April 2012, 12:55
ผมก็สงสัยนะฮะ เพื่อนผมทำกันอยู่เยอะมาก ต้องจ่ายมัดจำ 6000 บาท แล้วบอกโปรโมตเว็บ

ขายของ ที่แท้ต้องชวนคนมาเยอะ ๆ มาเสียค่าสมาชิก 6000 แล้วทำไปนาน ๆ ได้เงินเป็นล้าน ๆ

เราต้องคิดตามนะครับ งานบ้าอะไร แค่เด็กนักเรียนมัธยม ได้เงินเดือนเป็นหมื่น ๆ

งานง่ายขนาดนี้ เงินดีขนาดนี้ ทำไมยังมีคนตกงาน ทำไมยังมีคนจนอยู่ why 555

thizo
9th April 2012, 13:11
ไอพวกทำงานผ่านเน็ตนะครับ ผมจะบอกไรให้ ไม่มีจริงหรอก !!

เราหลอกคุณ ให้ไปสมัครกับเขา เสียเงินกับเขา (อาจจะไม่มาก แต่รวมแล้วหลายๆคน ก็มากอยู่ ซึ่งพวกมันได้เต็มๆๆ)

ถ้าอยากทำธุรกิจจริงๆ ลองทำธุรกิจกับผมไหม เจ้าของธุรกิจเติมเงินมือถือ (ตู้บุญเติม)
ลงทุนแค่ 15,000 เองครับ (แค่หาทำเลดีๆ ที่มีคนพลุกพล่านเยอะๆ รับรองรวย !! )

moss2u4u02
9th April 2012, 13:29
สวัสดีครับผมก็คนนึงที่ทำงานพวกนี้อยู่ ซึ่งทุกอย่างอยู่ที่ทัศนคติของแต่ละคนครับ ผมก็ทำอยู่ตัวนึงนะ ก็โอเคอยู่

บอกตรงๆก็ คือรายได้หลักๆก็คือหาคนมาสมัครต่อนั้นแหละครับ
ส่วนรองลงมาก็บริการ counter service ครับ (เติมเงินออนไลน์ได้ส่วนลด บัตร cash เกมส์ต่างๆได้ส่วนลด ค่าน้ำ ค่าไฟ ฯลฯ เอาไว้เติมให้เพื่อนบ้าน ฮ่า...)

ถ้ายังไงก็ลองศึกษาข้อมูลก่อนได้ครับ ตามลายเซ็นด้านล่าง
ผมแค่ลองชวนดูเท่านั้นนะ เผื่อสนใจ

อย่าว่ากันล่ะสำหรับคนที่ไม่ชอบ :stop

หรือ PM , mail มาถามก็ได้ครับ

============================
เอาไว้ศึกษาครับ
http://goo.gl/hifZx

kingcesar
9th April 2012, 13:33
ลองศึกษาธรุกิจเครือข่ายดูไหมครับ ตามลายเซ็น ไม่ได้จะมาหลอกลวงอะไรนะครับ

ธุรกิจนี้ไม่เหมาะกับพวก ไม่ทำอะไรเลย สมัครมาแล้วไม่ทำงาน รอแต่จะเอาเงิน มันก็ไม่มีเงินที่ใหนมาให้ท่านหรอกครับ

ขอบอกว่า มันไม่ได้ทำกันง่ายๆ ถ้ามันได้กันง่ายๆป่านนี้ก็รวยกันทั้งประเทศแล้วครับ

ขอทิ้งท้ายว่าธุรกิจเครือข่ายนี้ไม่ได้ชวนให้คนหลอกมาสมัครแต่อย่างใด มันอยู่ที่ตัวคุณว่าจะสมัครหรือไม่สมัครเท่านั้นเอง

ถ้าผมโฆษณาเกินความจำเป็นหรือมีใครไม่พอใจก็ขอโทษด้วยแล้วกันครับ^^

ผมบอกไว้ ณ ตรงนี้เลย ผมคนนึงล่ะครับ ที่ไม่พอใจ -*-

ปล.เท่าที่ผมสำรวจมา มันก็แค่งานหาสมาชิกเพิ่มต้องไปหาคนมาสมัครต่อจากเรา ก็ไม่ค่อยต่างจากทำตัวเป็นแมลงสาบหรอกครับ

พอหาคนอื่นมาสมัครต่อไม่ได้

ก็ต้องหันหน้าไปหา เพื่อนฝูง หรือเครือญาติและคนในครอบครัว

สร้างความลำบากใจ และความรำคาญ ให้พวกเขา

สุดท้ายก็จะไม่มีใครอยากคบค้าสมาคมกับพวกนี้อีกเลย