PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 เรื่อง EXP + ประสานหลุดกระทันหัน

HOLOGRAM
8th April 2012, 21:06
(เอายาวๆเลยละกัน) คือเมื่อกี้เล่นด่าน Gulf of Oman แบบ 28คน แต่คนมันเข้าไปในห้องได้ 60 คน ไม่ใช่ปัญหา แล้วผมก็เล่นไปเรื่อยๆ จะจบเกมอยู่แล้ว ขึ้น has stop working อาการคือ จะบ้าึครับ เล่นเก็บฮอตั้งนาน(ขับฮอไม่ค่อยเก่งน่ะ) เล่นได้ EXP ประมาณ 8พัน ถึง 9พัน นี่แหละ มันขึ้น has stop working

คือ ถ้ามันหลุดกระทันหัน จะเนื่องจากอะไรก็ตาม จะ Stop working หรือ อะไรก็ตามแต่ เกมมันจะ้เซฟ EXP ให้ไหมเพราะ เสียดาย EXP ฮอมาก

สรุป ถ้าหลุดแบบเด้งไม่ได้จบเกม จะได้ EXP ล่าสุดมาครองหรือปล่าว

OVLENG
8th April 2012, 21:10
เซฟครับ เซฟ !!!~ ก็เหมือน พวกปืนเเหละครับ ปลดล็อคเเล้ว ปลดล็อค เลย:pardon

themind2010
8th April 2012, 21:11
น่าจะได้นะผมหลุดผมยังได้