PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเป็นอย่างนี้บ้างครับบบ

AxZwuRoNp
9th April 2012, 01:44
ใครเป็นแบบนี้บ้าง เวลาเล่นเกมส์อ้ะ เล่นธรรมดามันจะไม่ค่อยสนุกก ถึงแม้มันจะมันส์ก็ตาม

จะเล่นให้สนุกก็ต้องไปเอา mod ลงก่อน หรือว่าปรับให้เกมส์มันเป็นอีกเกมส์นึงเลยถึงจะสนุกก

แบบ Grand thef auto หรือ GTA นั้นแหล่ะต้องไปปรับนู้นปรับนี้จนเกมส์มันเสียย หรือ แลคไปข้างบ้างถึงจะสนุก ยกมือหน่อยแนวนี้อะ ยกมือหน่อย:bye:bye

OVLENG
9th April 2012, 01:48
ผมเป็นคนชอบท้าทายครับ ต้องเล่นจบก่อน ถึงได้อารมณ์ เเล้วหลังจากนั้น ยำเละ มีอะไรลงไห้หมด 5555+