PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รับหาลิ้งค์ดาวน์โหลดโปรแกรมครับ รับเฉพาะ .exe .rar .zip .7z เพื่อความรวดเร็วในการหานะครับ

infinityteen
9th April 2012, 14:04
คอมของผมไม่มีโปรแกรมที่คุณต้องการครับ แต่ผมจะรับหาลิ้งค์ให้ แต่ไม่รับประกันนะครับว่าโหลดไปแล้วใช้ได้ 100% เพราะผมหาแค่ลิ้งค์ ไม่ได้อัพเองครับ ถ้าลิ้งค์เสีย pm มาขอลิ้งค์ใหม่ได้ครับผม
ลิ้งค์เกือบทุกลิ้งค์ผมจะทำเป็นลิ้งค์ตรงนะครับ เพื่อความรวดเร็ว :bye

:ask ถามว่าผมหาลิ้งค์ให้ แล้วผมได้อะไร??
:answer ผมได้เงินจากการครอบลิ้งค์ครับ ;) ถ้าลิ้งค์ไปที่เว็บอื่นเพื่อโหลดโปรแกรมผมจะไม่ครอบครับ เพราะเหมือนไปขโมยไฟล์เขาแล้วหาเงิน :sweat

-------------------------------------------------------------------------------------

ผมจะรับหาแค่โปรแกรมนะครับ เพราะเกมมันเสี่ยงที่โหลดมาแล้วใช้ไม่ได้ครับ นั่งโหลด 2 วัน 2 คืน พอแตกไฟล์ถามหารหัส คนอัพไม่อยู่ แตกไฟล์ไม่ได้ โอ๊ยสารพัดครับ ถ้าไม่ได้อัพเองก็ไม่กล้าแจกหรอกครับ :D:D

ถ้าลิ้งค์เป็น ziddu ผมไม่เอามานะครับ ถือว่าไม่มี เพราะโหลดช้า โหลดยากที่สุดในโลกเลยครับ :mad3

ขอกันได้เลยครับ:p:p