PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเกมPCเกมอะไรบ้างครับที่เกี่ยวกับเทพเจ้า เช่น พวกปกรณัมกรีกอะไรงี้อะครับ

O'z NEWBIE IN THE H.H.
9th April 2012, 14:44
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ขอที่สเปกต่ำๆถึงปานกลางนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

NightTheHCG
9th April 2012, 14:48
God of war นี่ลง PC อ่ะเปล่าหว่า ถ้าไม่ลงผมขอโทษด้วยละกันนะ (ล่าเทพเจ้าของจริง - .-)

zammyboy
9th April 2012, 16:24
ลอง Dragon Age ดูครับ ก็ไม่ได้ออกแนวเทพเจ้าซะทีเดียว มันเป็นแฟนตาซี แล้วก็ย้อนยุคไปในช่วงยุคกลาง

ผมเล่นทั้ง 2 ภาคเลย สเปคไม่สูงมาก เล่นเพลินเลย เนื้อเรื่องก็เยี่ยมครับ แต่ผมชอบภาค 1 มากกว่าภาค 2

YAKUZA
9th April 2012, 17:03
God of war นี่ลง PC อ่ะเปล่าหว่า ถ้าไม่ลงผมขอโทษด้วยละกันนะ (ล่าเทพเจ้าของจริง - .-)

มีครับ แต่ต้องแปลงจาก ps2 นะ แต่ผมว่าภาค 3 น่าจะมันกว่า