PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้เกี่ยวกับ Trophy เกมส์ Assascin's creed ครับ

Mayden2012
9th April 2012, 17:13
Assassin's creed Brother Hood >>>>>>>>>>> โทษทีนะครับ ขอถามหน่อย ติดตรงที่ว่า ถ้าเราเก็บขนนกครบแล้ว จะได้ Trophy มา แล้วเจ้า Trophy เนี่ยมันเอาไปทำไรได้ครับ
ผมงงมากเลย แบบนี้ไม่เก็บดีกว่า แล้ว Shop quest นี่เริ่มต้นยังไงหรอครับ แล้วทำแล้วจะได้อะไรมาบ้างครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ

Mayden2012
9th April 2012, 20:03
ใครมารู้มาบอกหน่อยครับ รออยู่

markza03
9th April 2012, 20:37
shop เควส จะมีเป็นบางร้าน ร้านไหนที่มีกรอบสี่เหลี่ยนสีขาว จะมีเควส ร้านไหนไม่มีเควส จะมีแต่สัญลักษณืของร้านครับ
เช่น ร้านขายอาวุธ จะมีเป็นค้่นถ้ามีเควส จะมีกรอบสีขาวล้มรอบครับ
ปล.อะิบายไม่ค่อยถูกครับ