PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : battlefield 3 อัพเดททำเรื่องอีกแล้ว -*-

thetopzrr
9th April 2012, 18:12
หลังจากอัพเดท แพทใหม่ล่าสุด เกมมัน กระตุกขึ้นจังครับ ไครเป็นมั้งเนี่ย *-*

แต่ นั้นไม่สำคัญ ปัญหาผมคือ เวลาหันกล้องเร็วๆแล้วมันจะโหลดตัวละครไม่ทันอะครับทำไงดี ตัวละครทุกฝ่ายเลย ทำให้ผมเหมือนโดนทุกคนใช้โปรล่องหนใส่ เลย *-*

ไครเป็นมั้ง และ แก้ปัญหายังไง แต่ก่อน ปรับปานกลางกะเล่นได้นะ กระตุกนิดหน่อย แต่เดียวนี่ low โคตรค้าง -.-
ไครแก้ได้มั้ง

Suntier
9th April 2012, 18:20
ผมไม่เป็นนะเหมือนเดิม ความรู้สึกเหมือนจะลื่นขึ้นนิดๆด้วย

ลองซ่อมไฟล์ดูยังครับ

boomman
9th April 2012, 18:40
ผมก็เป็นครับ เป็นตั้งแต่ ไม่ได้ออกแพท เป็นมาตั้งแต่ออกเกมส์ ส่วนมากผมเลือกแมบใหญ่ ๆ เวลาเจอคนก็ค่อยๆ คลานให้เวลามันโหลด ตัวละครเสร็จซักพัก ค่อยจัดการ

RES_PAUL
9th April 2012, 18:49
ไม่รู้แบบว่าเซ็งมาก AK ตรูยิงเบามว๊าก 4 นัดจังๆยังไม่ตาย =_=''