PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเนื้อเรื่อง Prototype2

krisana
9th April 2012, 19:10
ทำไม Alex Mercer(ตัวเอกภาคแรก) ต้องเปลี่ยน Jame (ตัวเอกภาค2) ให้เป็น(เก่ง)เหมือนตัวเองด้วย :(
เพื่อให้ล่าตัวเองหรือ ?? เพื่อให้คนเล่นได้เล่นตัวใหม่หรือ ?? :confused:

9LIFE
10th April 2012, 00:08
james เป็นตำรวจครับ (ประมาณทหาร อะไรประมาณนี้) มาล่า alex mercer ครับ เพราะ alex ถูกหมายหัวเป็นอาชญากรครับ

NightTheHCG
10th April 2012, 09:55
คอมเม้นแรกตอบไม่ตรงประเด้นเลย
อันนี้ผมก็ไม่รู้แน่ชัดนะครับแต่ผมเดาไว้ว่า Alex คงต้องการให้มีตัวหายนะเพิ่มขึ้นเพื่อทำอะไรบางอย่าง แต่ Jame กับไม่ความจำเสื่อมเหมือนตัวเขา Jame ก็เลยไล่ล่า Alex แทนครับ (ปกติถ้าโดนไวรัส จะความจำเสื่อม)