PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Kingdom of Amalur เซฟตรงไหนครับ ?

aramis_s
9th April 2012, 21:21
คือเครื่องผมเกิดงอแงขึ้นมาเลยจัดการฟอร์แม็ตซะ ก่อนทำก็ไปเจอโฟลเดอร์ C:\Users\aRaMi5\Documents\My Games\Reckoning เข้าใจว่าเป็นเซฟเกมเลยแบ็คอัพไว้ก่อน หลังจากจัดการเรียบร้อยก็เอาไปวางไว้ที่เดิมครับ ปรากฏว่าไม่ใช่ซะงั้น เช็คในโฟลเดอร์ก็มีแค่ไฟล์ text สามตัวไม่ได้เกี่ยวอะไรเลย เลยอยากรู้ไว้เผื่อเครื่องงอแงอีกน่ะครับ

oniwaga
10th April 2012, 02:50
ก็ลองเล่นไปนิดนึง แล้วเซฟ แล้วก็ค้นดูใหม่ จากนั้นก็เอา เซฟเก่า ไปวาง