PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ..:: - \ * " ถามอะไรนิดนึงนะครับ COD MW3 " * / - ::..

robinkik
11th April 2012, 00:21
อยากจะถามว่า ตั้งค่าจอยให้ เล่น COD MW3 ยังไงหรอครับ
ผมเข้าไปที่ Option เเล้วไม่มีให้ตั้ง ของจอย เเละ มันสามารถใช้จอยเล่นได้ใหมครับ ??
ขอความกรุณาด้วยนะครับ ใครรู้ตอบหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

ghost141
11th April 2012, 00:37
หมายถึง pc รึเปล่าครับ ถ้าเป็น pc เล่นไม่ได้หรอกครับใช้จอยหน่ะ แต่ถ้าอยากลองก็ต้องใช้โปรแกรมที่ทำให้สามารถเปลี่ยนเมาส์เป็นจอยน่ะครับผมก็เล่นได้อะนะแต่จะลำบากมาก ถ้าอยากลองก็โหลดดูครับ แต่อย่าลืมนนะครับว่ามันเป็น PC ซึ่งมันไม่มีระบบ auto-aim น่ะครับผม - -*
ปล. เมี๊ยว !!! :o

robinkik
11th April 2012, 00:59
หมายถึง pc รึเปล่าครับ ถ้าเป็น pc เล่นไม่ได้หรอกครับใช้จอยหน่ะ แต่ถ้าอยากลองก็ต้องใช้โปรแกรมที่ทำให้สามารถเปลี่ยนเมาส์เป็นจอยน่ะครับผมก็เล่นได้อะนะแต่จะลำบากมาก ถ้าอยากลองก็โหลดดูครับ แต่อย่าลืมนนะครับว่ามันเป็น PC ซึ่งมันไม่มีระบบ auto-aim น่ะครับผม - -*
ปล. เมี๊ยว !!! :o

เห็นเขาบอกว่า เกมส์ของ Infinity Ward มันจะใช้จอยไม่ได้ ยกเว้น COD Black Ops อ่ะครับ เห็นเขาว่างั้น
เเล้วก็ ใช้โปรเเกรม ก็บอกกันว่าไม่ดี เพราะ ฉนั้น อดเลย เเหะๆ ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณที่มาตอบนะครับ เมี๊ยว!!

ghost141
11th April 2012, 01:02
เห็นเขาบอกว่า เกมส์ของ Infinity Ward มันจะใช้จอยไม่ได้ ยกเว้น COD Black Ops อ่ะครับ เห็นเขาว่างั้น
เเล้วก็ ใช้โปรเเกรม ก็บอกกันว่าไม่ดี เพราะ ฉนั้น อดเลย เเหะๆ ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณที่มาตอบนะครับ เมี๊ยว!!

ยินดีแชร์สิ่งดีๆครับผม ^ ^

whiteking7
11th April 2012, 05:33
เอ่อถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่าจอยXbox360 for windows ใช้ได้นะครับ แต่ว่าอย่างที่ท่านข้างบนกล่าวไว้ว่าไม่มีAuto aimให้