PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ความฝันของผม

hades051
12th April 2012, 00:37
ผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังนะคับมันเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมเมื่อวานนี้และเมื่อวานของมรืนคับ

คือว่าผมได้ไปสอบเตรียมทหารคับและก่อนไปสอบผมได้บนกับพ่อแม่ไว้ว่าถ้าสอบติดจะเอาช้างมาให้คับ 2 ตัว(ช้างไม้นะ)

พอสอบเสร็จทั้งสี่เหล่าผมก็กลับบ้านมาปกติ เล่นเกมทั้งวัน(เครียดนะ)แล้วผมก็นอน ผมยังไม่รู้เลยนะคับว่าประกาศผลวันไหน คืนนั้นผมนอนฝันหลายๆเรื่องแล้วมีตอนหนึ่งผมฝันว่าได้มาดูผลสอบเตรียมหทาร

ไม่ได้บอกเหล่า ปรากฏว่าไม่ติดแต่ผมไม่ได้คิดอะไรมากคับ ตกเย็นเพื่อนผมเอาลสอบทหารบกให้ดูปรากฏว่าไม่ติด= = พอวันต่อมาคือเมื่อวานคับผมฝันอีกละ หลายๆเรื่องแล้วมาดูผลสอบอีก

ก็ไม่ติดทหารเรือคับ = = ผมเลยคิดว่า โอ้วววววว ท่านมาเข้าฝันผมหรือเนี่ย(ปกติผมไม่ค่อยได้เจอได้เห็นเรื่องแบบนี้เท่าไหร่) ตอนนี้ผมรอตำรวจกับทหารอากาศอยู่

ปล.ผมอยู่ม.3 เดี๋ยว ม.4 เอาจริงเอาให้ติดเลยคับ