PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับยืนยัน Email ครับ

BulletProof
29th July 2011, 15:57
ตอนผมสมัครเว็บนี้ มันให้ใส่ Email แบบต้องไม่เป็น @hotmail.com ผมเลยเปลี่ยนนามสกุลเป็นอย่างอื่น หลังจากสมัครผมก็เปลี่ยนอีเมลล์มาเป็นของจริง
แล้วตอนนี้มันต้องยืนยันการเป็นสมาชิก แต่ไม่มีอีเมลล์ส่งมาต้องทำยังไงครับ

joker
30th July 2011, 12:25
Email ที่ใช้สมัคร จะต้องเป็น EMail ที่มีตัวตนจริง และสามารถตอบกลับได้ เพราะหลังจากสมัครสมาชิกแล้ว ทางระบบของเราจะมีการจัดส่ง EMail เพื่อใช้ยืนยันตัวตนด้วย หากไม่กด Link ที่อยู่ใน Email นั้นจะทำให้การสมัครสมาชิกไม่สมบูรณ์ ตอบกระทู้ไม่ได้ และชื่อสมาชิกนั้นจะถูกลบออกจากระบบภายใน 2 วันครับ

acmilanfluk
18th March 2012, 21:10
ออเหรอคับ ไม่รู้ตั่งนาน:dash

acmilanfluk
18th March 2012, 21:12
แต่ทำไมผมตอบกระทู้ใน PC Download ไม่ได้อ่ะครับ