PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาที่เสียง

devildark
29th July 2011, 16:15
คือว่า ผมใช่หูฟังนั่งดู youtube อยู่ดีก็มีเสียง เหมือนค้างแต่ วิดีโดยังเล่นต่อพอ เสียงหยุดก็ไม่มี้สียงอะไรเลย ผมจึงถอดแล้วเสียบเข้าไปใหม่ ก็ไม่ได้ยินเสียงอีกเลย ผมจึงเอาหูฟังไปเสียบ PSP ผมต่อมันก็ยังมีเสียง คราวนี้ผมจึงลองเสียบ ลำโพงดูมันก็ยังไม่มีเสียง เพลง หรือดนตรีไรเลย ใครก็ได้คับบอกทีมันเกี่ยวกับอะไรหรอคับ ใครรู้บอกด้วยนะคับ:confused: ขออย่าให้เกิดจากการ์ดเสียงเลย:eek:

kevinmitnick
29th July 2011, 16:47
ลองรีเครื่อง รอบ หนึ่ง ถ้ายังเป็น ลองลง driver เสียงใหม่ดูนะครับ

แล้วเป็น แต่ใน youtube หรือป่าวครับ

devildark
29th July 2011, 18:40
ลองรีเครื่อง รอบ หนึ่ง ถ้ายังเป็น ลองลง driver เสียงใหม่ดูนะครับ

แล้วเป็น แต่ใน youtube หรือป่าวครับ

ขอบคุณมากคับ ลองรีเครื่องดูแล้วคับ ใช่ได้จริงๆด้วยคับขอบคุณมากตริง:dance