PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ด่วนครับ !!! BF3 เวลาเข้าโหมด online เด้งออกมาตลอดเลยครับเซงมากครับ BATTLELOGกากจิงๆครับ

PleasehelpMe
12th April 2012, 18:19
เล่นโหมด sp ปรับhighลื่นตลอดเลยนะครับ เบื่อมากครับกับระบบbattle log ทุเรสจริงๆครับเพิงซื้อเเผ่นเเท้มาเเท้ๆ ผมว่าระบบ Battlelog เเย่จริงครับ สงสัยต้องกลับไปเล่น. MW3 เหมือนเดิมครับ ผมขอชาวjoker ช่วยจริิงๆครับ เวลาเข้าเกมก้ช้าจริงๆครับ. เล่นได้ไม่ถึงนาทีก็เด้งออกครับบอกได้ว่ากากจิงๆ หวังว่าคงจะช่วยผมนะครับ

gioka123456
12th April 2012, 20:03
เด้งและมันขึ้นว่าอะไรหรอครับ ลองเข้าไปสอบถามที่บอร์ดนี่ดูครับเผื่อจะมีคนรู้

http://www.digitalkeystore.com/forum/viewforum.php?f=25

Rotten_apple
12th April 2012, 21:07
ลองปรับmediumดูครับ เพราะผมก็เป็นตอนเล่นเถื่อนปรับultraเล่นไม่เป็นไร แต่พอมาเล่นแท้มันเด้งออกเองเลย หรือไม่ก็ลองอัพเดตPBดู

lopioi
12th April 2012, 21:15
เล่นโหมด sp ปรับhighลื่นตลอดเลยนะครับ เบื่อมากครับกับระบบbattle log ทุเรสจริงๆครับเพิงซื้อเเผ่นเเท้มาเเท้ๆ ผมว่าระบบ Battlelog เเย่จริงครับ สงสัยต้องกลับไปเล่น. MW3 เหมือนเดิมครับ ผมขอชาวjoker ช่วยจริิงๆครับ เวลาเข้าเกมก้ช้าจริงๆครับ. เล่นได้ไม่ถึงนาทีก็เด้งออกครับบอกได้ว่ากากจิงๆ หวังว่าคงจะช่วยผมนะครับ

ขอทราบสเปคหน่อยครับ แล้วก็ ถ่ายรูปหน้าจอตอนเด้งแล้วมีข้อความขึ้นมาหน่อยครับ ผู้รู้ท่านอื่นๆจะได้ บอกวิธีแก้ได้ถูกทาง

speedmodel
12th April 2012, 21:22
SPกับMPนี่กินสเปคคนละเรื่องกันเลยนะครับบบ =3=

เครื่องผมตอนแรกก็เล่นไปสองสามนาทีก็เด้งออก

ผมเลยลองปรับVitual Memoryเป็น4GBกับอัพไดรเวอร์เสียงก็หาย เล่นได้ปกติเลยยครับบ

ลองดูครับบ :D

PleasehelpMe
13th April 2012, 07:04
ตอนนี้เล่นลื่นเล่นไม่เด้งเลยครับ อัพเดทการ์ดจอครับ ขอบคุนครับ