PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วย Silent Hill Homecoming เจอบั๊กมหาศาล

bazin456
13th April 2012, 21:05
1.การแสดงภาพเพี้ยนๆ ขณะที่เกมอื่นไม่เป็น
2.เสียงแปลกดังซ่าๆ บางครั้ง
3.หลังจากข้อ 2 เสียงจะไม่ตรงกับภาพ
4.เซตจอยแล้วพอเข้าเล่นเกม มันกลับหายไปหมดเลย ที่เซตไว้
5.ไปที่ประตูแล้วไม่ขึ้น ปุ่ม แต่ดูในคลิปกับมี
6.บางครั้งตามกำแพงภาพจะเป็นเหลี่ยม
7.ผมเล่นอยู่ดีๆ มันเสียงพูดมันแปลกมาก (ผมใช้หูฟัง)ข้างขวาได้ยิน แต่ข้างซ้ายไม่มีเสียงพูด ขณะที่จุดื่นมีเสียงหมด เช่นเสียงเพลง
8.คัตซีนกระตุกแบบโครตๆ
9.อีกมากมาย

ผมเล่นสาย AMD นะ การ์ดจอ Radeon HD 5450 1 Gb

ผมควรทำอย่างไรดี:help