PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รู้สึกไม่สบายใจยังไงไม่รู้

ballba
14th April 2012, 08:38
คือว่าวันสงกรานต์ทั้งทีอะน่ะ

ผมก็ทำงานปกติ ไม่ได้ไปเล่นกับเขาหรอก

แต่ทีนี้ก็มีเพื่อนมาเล่า ประมาณว่า เห้ยๆ สงกรานต์นี่*****โครตซวย

เมียตูโดนลวนลาม พวกบ้ากาม ในเมืองเยอะชิพหาย เมาทั้งนั้น

*****มาขย้ำนมเมียตู จะต่อยมันละ *****ขับมอไซต์หนีหวะ

(ผมก็คิดในใจ ชิพหายละเมียตูก็เล่น จะเป็นไงบ้างเนี่ย :( )

แล้วก็รู้สึกเป็นห่วงขึ้นมาทันที ไม่อยากให้มันเป็นแบบนี้ที่เล่าเลย

แต่มันกลับเป็นความจริงของสังคมไทยสมัยนี้ไปแล้ว

ถ้าถามว่าผมเคยทำไหม

ก็ยอมรับว่าผมก็เคยทำ เมื่อ 2ปี ทีแล้ว ผมยังไป ดูดปาก ไซร้ไปลั่มกับใครไม่รู้

ขนาดตัวเองยังจำไม่ได้เลย เห้ย กลับบ้านยังไงวะ 5555 ผมจำได้แค่ว่าหลับไปข้างถนน

ก่อนออกมา จากหอพักอะไรเนี่ยหละ

แล้วตอนนั้น ผมโสดด้วย ก็เลยอยู่ในช่วงสภาวะทิ้งตัว - - หมายถึงแต่ก่อนนะ เดี๋ยวนี้ก็เลิกมาหน่อย

ก็เลยลองย้อนมาคิด ถ้ามันโดนกับเมียเราบ้าง จะเป็นยังไง

ทีนี้ตอนเช้าก็โทรไปหาเมียเลย วันนี้ห้ามไปเล่น ไปไหนมาไหนนะ แล้วก็ทะเลาะกันใหญ่

สุดท้ายผมก็ต้องยอมอยู่ดี แต่ก็ต้องเชื่อใจ

แต่ผม*****ก็ไม่ได้มีความรู้สึกดีอะไรขึ้นเลย ว่าจะนอนซะหน่อย

แต่มันก็คิดมาก พยายามไม่คิด แต่มันอดคิดไม่ได้หวะ

สมัยนี้ ไว้ใจไม่ได้จริงๆ

แค่สังเกตุจาก facebook นะ วันนี้เข้าไป โพสกันเต็ม วันนี้ ตูเมาเละ โดนปี้ โดนแฟนบอกเลิกบ้าง อะไรบ้าง

บางคนก็ลงรูป นั่งแดรกเหล้า หมูกะทะบ้าง อะไรบ้าง ทำหน้าเมาๆ ประมาณจะสื่อว่าวันนี้ ตูจัดหนัก

นี่ก็สะท้อนให้เห็นภาพแล้วครับ

คิดมากเลยตู :(

ปล. สงกรานต์นี้เล่นให้ระวังๆกันหน่อยครับ

เหตุหลักๆที่ผมเจอในวันสงกรานต์นะครับ

จักรยานยนต์ล้มเอง เมาแล้วขับชน คนตกรถ

รถลงข้างทาง ชนต้นไม้ ชนเสาไฟ ปีนฟุตบาด

ประมาณนี้ครับ

และที่สำคัญ เหตุ 200 ทะเลาะวิวาท ครับผม

themzaza07
14th April 2012, 08:46
ของผมเจอแต่ เด็กแว้น เต็มเลยยย

kodomoke
14th April 2012, 08:52
ไปเจอมาเมื่อวาน มอเตอร์ไซค์จูบท้ายวีโก้ ดีนะไม่เป็นอะไรมาก ขับขี่ปลอดภัยด้วยนะครับทุคน

l2note
14th April 2012, 09:09
ขอบคุณคับ ปีนี้อยู่แต่บ้าน

popza01
14th April 2012, 09:19
รู้สึกจะผิดความหมายของวันสงกรานกันหมดแล้วคนสมัยนี้

จะสนุกก็ไม่ว่าหรอก แต่ก็ให้มันพอดีละกัน

ten1942
14th April 2012, 09:25
แฟนผมก็โดนขยั้มนมครับ โดนรุมอ่ะ ผมโคตรแค้นพวกมันเลย ประเทศไทยเราเริ่ทเสื่อมลงทุกปี

ManKP
14th April 2012, 09:32
สงกรานต์ เป็นอะไรที่น่าเบื่อนะ ผมว่า

UkuleleAlone
14th April 2012, 09:35
เออพี่ ภูมิ 1วันที่ผ่านมาพี่เก็บศพเด็กแว้นไปกี่ศพแล้วหรอ

ballba
14th April 2012, 10:00
เออพี่ ภูมิ 1วันที่ผ่านมาพี่เก็บศพเด็กแว้นไปกี่ศพแล้วหรอ

ด่านสกัดเต็มครับ ตำรวจอยู่ครอบคุมพื้นที่ มีแต่อุบัติเหตุตายยังไม่มีเท่าไหร่

AloneSo_Anfield
15th April 2012, 20:58
ผมยังห้ามของผมเลยยยยไม่ให้ไปเล่น
ดีนะเค้าเชื่อฟังผม

purinatjr
15th April 2012, 21:50
ของผม เจอเมาเต็มหมู่บ้านเลย =W=

Forbidden
16th April 2012, 00:21
ผมเจอแฟนเก่ากับแฟนใหม่มัน สุดจะทน ได้แต่เลิกเล่นแล้วกลับบ้าน :(