PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ID ผม Login เฟสบุ็คไม่ได้ครับ !

NightTheHCG
14th April 2012, 16:37
คือ ID ผมมันล็อคอินเข้าเฟสบุ้คไม่ได้อะครับ แต่ว่าพอเอาตัวอื่นเข้าไปก็เข้าได้ปกติ เข้าไปดูที่ตัวผมก็ยังอยู่หมด ใช้โทรศัพท์ก็เข้าได้ แต่พอใช้คอมมันเข้าไม่ได้อ่ะครับ พอ Login มันก็จะให้ใส่พาสไหม่ แล้วก็ให้พิมพ์ตัวอักษรเหมือนรหัสผิด ทั้งๆที่มันก็ถูกแล้ว พอใส่เข้าไปมันก็รีเฟขกลับมาที่หน้าเดิม อ้ะครับ พอใส่ก็เป็นไหม่เรื่อยๆ ก่อนหน้านั้นผมยังเล่นได้ปกติอยู่เลยครับ แต่พอดีต้องทำไฟ เลยปิดคอม ชัดดาว ปกติ แต่พอเปิดมา ก็เข้าเฟสไม่ได้แล้วอะครับ T-T

Msguzs
14th April 2012, 16:45
มุมซ้ายบนมีไรให้กดบ้างหรือเปล่า

NightTheHCG
14th April 2012, 17:02
มุมซ้ายบนมีไรให้กดบ้างหรือเปล่า

ก็ใส่รหัสล็อคอืนได้อ้ะครับ แต่มันใส่เข้าไปมันก็ให้ใส่รหัสที่เป็นภาพ และก็พาสไหม่อีกรอบ ผมก็ใส่ไป แล้วมันก็ย้อนกลับออกมาหน้าเดิม
แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมกดเข้าจนมันขึ้น Please try again later แล้วอ้ะ T-T (แต่ว่า ไอดี อื่นใช้ได้นะครับ ผมยังใช้อยู่เลยเข้าได้ปกติ มี ไอดี ผมที่เข้าไม่ได้)

chikuva
15th April 2012, 06:54
สงสัยโดนแฮกแล้วล่ะมั้ง ลองกดลืมพาสดู