PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น saints row the third ใน hamachi ไงครับ

big14531
14th April 2012, 19:25
เล่นเนื้อเรืองจบแล้ว เลยจะมาเล่นกับทุกๆคน คือถ้ามี Hamachi แล้วจะเล่นยังไงครับ เข้าหาเซิฟยังไงครับ

nomember
14th April 2012, 19:37
ไม่รู้ของ Hamachi อะครับรู้แต่ของ Tunggle ครับ

ถ้าเล่นผ่าน Tunggle คือเข้าห้อง saint row the Third ใน Tunggle แล้วเข้าเกมแล้วเลือกเข้าที่ Langame ครับ

ถ้าจะสร้างห้องพอสร้างเสร็จมันจะไปอยู่ที่ Lobby แล้วรอเพื่อนแต่เพื่อนผมหาไม่เจอสักทีแต่พอเล่นไปก่อน(นี่เล่นแบบ Langame นะครับแต่เล่นคนเดียว)แล้วเพื่อนมันหาห้องดันเจอห้องซะงั้น

ส่วนจะจอยก็จอยตามปกติ(ถ้ามีห้องหน่ะนะ)

big14531
14th April 2012, 20:06
มีแต่ Hamchi ทำไม่เป็นนะครับ เป็นแต่ Minecraft