PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายหน้อยสุดจะทนละ

ballba
15th April 2012, 03:51
วันนี้เครียดเซ็งมาก อยากระบาย

คือจะเล่าเรื่องให้ฟัง

คือสงกรานต์นี้ ผมก็ปล่อยให้เมียเล่น ปกติโดยการไว้ใจ

ทีนี้***** คืนนี้ ผมจับได้ว่า เธอกลับบ้านตั้ง ตี 2

ทำเชรี่ยไร เมาอยู่กับเพื่อนครับ ผมโกรธมาก ทั้งๆที่สัญญา

และบอกกับผมว่า จะกลับตั้งแต่เย็น

ทำซะคือ เสียงเงียบๆ พูดค่อยๆ ประมาณว่านอนแล้ว

โกหกกันอีก

คือเป็นแบบนี้หลายรอบแล้ว แล้วคนที่ผิดคือเธอ

แต่เธอก็ไม่ได้แคร์อะไรผมเ้ลย พอผมจะไปหาที่บ้าน ก็ขู่จะออกบ้าน

ปิดเครื่อง จะหนี แสดงอาการว่าไม่รักผมเลย

สุดจะทน ยังไงผมก็จะเลิก

พูดด้วยยังไม่อยากจะพูด ตั้งแต่วันสงกรานต์เนี่ยหละ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยนะ ไอฉัด !

ใจเย็นครับนี้มันช่วงเทศกาล

เทศกาลไม่ใช่เหตุผลของคนเปลี่ยนไปครับ

เทศกาลไม่ได้เปลี่ยนคน

แต่คนตังหากที่เปลี่ยนไปเอง

เปรียบกับศาสนา ที่ไม่ได้เสื่อม

แต่คนตังหากที่เสื่อม

สุดยอด กล้าปล่อยเเฟนออกไปเล่นสงกรานต์ โห.... ผมยังไม่กล้าเลย - -

เเต่ก็นะ ลองปล่อยไว้ก่อนรอดูหลังเทศกาลอะครับ เพราะบางทีเขาก็อยากจะปลดปล่อยตัวเองบ้างอะไรบ้าง

เเต่ถ้าหลังจากเทศกาลไปเเล้วยังเป็นแบบนี้อยุ่ ผมว่า...มองหาคนอื่นดีกว่า -.-

เดี๋ยวจะเอาคืนบ้าง

พรุ่งนี้จะเลวให้ดู -.-

geomanOo
15th April 2012, 03:57
ใจเย็นครับนี้มันช่วงเทศกาล

SnackJack
15th April 2012, 03:59
สุดยอด กล้าปล่อยเเฟนออกไปเล่นสงกรานต์ โห.... ผมยังไม่กล้าเลย - -

เเต่ก็นะ ลองปล่อยไว้ก่อนรอดูหลังเทศกาลอะครับ เพราะบางทีเขาก็อยากจะปลดปล่อยตัวเองบ้างอะไรบ้าง

เเต่ถ้าหลังจากเทศกาลไปเเล้วยังเป็นแบบนี้อยุ่ ผมว่า...มองหาคนอื่นดีกว่า -.-

Aunatix
15th April 2012, 09:21
ได้ข่าวว่า อาทิตย์ก่อนๆ ที่โคราช ชาวรถคลาสสิคโดนฟันตายใช่ปะครับ

tentaethaibio
15th April 2012, 11:14
ผมอยากเห็นคนที่รักภูมิมากที่สุดอะแล้วเป็นคนที่คู่กับภูมิที่ดีด้วย จะมีไหมหนอ

bellba
15th April 2012, 17:26
ผมอยากเห็นคนที่รักภูมิมากที่สุดอะแล้วเป็นคนที่คู่กับภูมิที่ดีด้วย จะมีไหมหนอ

ก็น่านจะมีอยู่นะครับผมว่า

ใจเย็นไว้พี่ชาย

==ToR==
15th April 2012, 17:37
หาใหม่ๆคนอย่างเรามันเลวอยู่แล้ว จะไปแคร์ทำไม ผญ. คนเดียว

Capathia
15th April 2012, 17:41
หักดิบ*****เลยครับ ผญ อย่างนี้

sakolsak
15th April 2012, 19:15
ผมเคยคุยกับคุณ eswc2011 ไปว่า ช่วงสงกรานต์น่ากลัว

ลองดูไปก่อนครับ ถ้าแฟนของคุณคิดว่าอีกคนดีกว่าคุณ(สมมุตินะ) ก็ปล่อยเค้าไปครับ

แต่ก็อย่าพึ่งตัดสินใจเร็วไป ลองคุยด้วยกัน เหตุ และ ผลก่อนครับ

eswc2011
15th April 2012, 20:39
ผมก็กลัวคนขอเบอร์แฟนผมนิ่ แต่ผมไปไม่ได้ รถล้มนิ้วหัก แผลเต็มแขนอยู่ แผลโดนน้ำไม่ได้อีก โคตรห่วงเลยนิ่พี่

kodeem
15th April 2012, 21:26
คนอย่าง ballba เนี่ยนะเครียดเป็นไปได้ 555

basz17
15th April 2012, 21:29
โย่ ผมก็เลิกกับแฟนมาแล้วครับ มันบอกไม่เล่น แต่พอไม่ส่องไปเล่นแล้ว

หลังๆมานี้ผมไม่ค่อยได้เล่นสงการณ์เท่าไรเลย