PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลง Drivers VGA Notebook ละภาพเป็นดำๆ

CloseMoST
16th April 2012, 13:02
อธิบายไงดีละ Notebook ผมรุ่น X44H โดดๆนะ X44H เฉยๆ ไม่มีอะไรต่อเลย ซึ่งผมได้โหลดไดร์เวอร์มาจากเว็บ Intel เลือก OS ตรงแล้วคือ WIN 7 32BIT ซึ่งปรากฏพอลองภาพเป็นดำมีปัญหา เครื่องดับเอง
พอเปิดเกม เครื่องปิดทันที เปิดอีกที ขึ้น Plobem อะไรไม่รู้ครับ

chikuva
17th April 2012, 07:10
น่าจะเป็นของ asus ลองยกตัวเครื่องขึ้นดูข้างใต้น่าจะมีชื่อรุ่นที่บอกได้ละเอียดกว่านี้ ลองมองๆหาดูตรง model
น่าจะเป็นเพราะระบบ optimus