PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยไปใช้ บริการร้าน Game Shop มั่งครับ

pordeenut
16th April 2012, 16:22
สาขา ลาดพร้าว
สิ้นเดือนนี้ กะจะไปซื้อเกมมาเล่นสักหน่อยแต่หาร้านดีๆใกล้บ้านไม่ค่อยมี ไปเจอร้านนี้ในเว็บมาครับ
อยากถามคนที่เคยใช้บริการที่ร้านนี้เป็นไงมั่งครับ (ไม่ได้มาโปรโมทร้าน แต่อยากหาร้านดีๆแถวบ้านจะได้ไม่ต้องไปไกลถึงสยาม T^T)
เผื่อผมจะได้ไปอุดหนุนใช้บริการทุกวันนะครับ ขอบคุณมากครับ :thank:thank:thank

Dead Pepper
16th April 2012, 19:21
เอาเป็นว่าทั้ง ps3 , xbox360 , 3DS และเกมส์แต่ละเครื่อง อุปกรณ์เสริม บัตร live บัตร psn เราสั่งซื้อจากร้านนี้หมดทุกอย่างร้านเดียวเลย แต่โทรสั่งจากสาขาสะพานเหล็กนะจ๊ะ...:cool::cool: