PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่าผู้หญิงชอบผู้ชายหุ่นแบบไหน

GHOSTRECON
16th April 2012, 21:15
1.หุ่น ล่ำบึก ตัวโตกล้ามใหญ่
2.ตัวเล็กเหมือนเกาหลี

ผมก็มีแฟนเเล้วล่ะผมตัวโตกล้ามใหญ่แต่อยากรู้จากคนอื่นบ้าง
แต่เพื่อนๆผู้หญิงในห้องกล้ว แล้วไม่ชอบเลยครับ(บ้างคนน้ะแต่ส่วนมาก):p

ballba
16th April 2012, 21:24
แล้วแต่คนครับ

อย่างเมียเก่าผมเขาบอกว่า เห็นผู้ชาย หุ่นล่ำ แล้วมันน่ากลัว เลยมากิน หุ่นเดฟแบบผม 555

เมียผมบางคนก็บอกว่า ชอบหุ่นล่ำๆ เพราะเห็นแล้วมันได้อารมณ์

แล้วแต่คนชอบครับ

sakolsak
16th April 2012, 21:32
มันแล้วแต่คนจริงๆครับ บางคนชอบแบบไหน ก็เลือกแบบนั้น

Jomzababin
16th April 2012, 21:54
แฟนผม ชอบ แบบมีกล้ามน่ะ แต่ไม่ใหญ่เกินไปอ่ะ แบบมีกล้าม มี sic pack แต่ตัวเล็กๆ ส่วนผมด็เดฟทั่งตัวอ่ะ 555 กำลังเล่นกล้ามให้สมใจแฟนอยู่...

reconnang
16th April 2012, 21:57
หุ่นไม่เกี่ยว ขอรวยๆมีเงินเป็นใช้ได้

GHOSTRECON
16th April 2012, 22:19
แฟนผม ชอบ แบบมีกล้ามน่ะ แต่ไม่ใหญ่เกินไปอ่ะ แบบมีกล้าม มี sic pack แต่ตัวเล็กๆ ส่วนผมด็เดฟทั่งตัวอ่ะ 555 กำลังเล่นกล้ามให้สมใจแฟนอยู่...
ของผมหรอตัวใหญ่น้ะแต่จะเอาให้ใด้เหมือน john cena อ่ะก็พอล่ะ

dojo123753951
16th April 2012, 23:01
เท่าที่สังเกตุมาผู้หญิงจะชอบผู้ชายหุ่นเพรียวบางขาวๆน่ารักๆ

มีแต่เกย์กับกระเทยชอบผู้ชายหุ่นล่ำๆ:sweat

GHOSTRECON
17th April 2012, 08:39
เท่าที่สังเกตุมาผู้หญิงจะชอบผู้ชายหุ่นเพรียวบางขาวๆน่ารักๆ

มีแต่เกย์กับกระเทยชอบผู้ชายหุ่นล่ำๆ:sweat

เองจิงครับเคยโดนเกย์จับนมมาเเล้ว หันไปต่อยมันไปเลย มายุ้งกับเรา

pittawat
17th April 2012, 10:31
หุ่นเดฟ ก็เท่ห์ นะคับ เหมือนพี่ตูนอ่ะ ผมอยากเป็นเเบบ นั้น

golfsorasak
17th April 2012, 10:38
อ้วนๆ เสี่ยๆ จบ

Type-7442
17th April 2012, 10:44
ผมว่าหุ่นเดฟก็ต้องไม่ผอมแบบน่าเกลียดนะ คือมีกล้ามแบบคนผอมอะ คือมีกล้ามมี ซิกแพ็ค

diawnaja
17th April 2012, 11:08
หุ่นเดฟ ก็เท่ห์ นะคับ เหมือนพี่ตูนอ่ะ ผมอยากเป็นเเบบ นั้น

พี่ตูนเดฟ แต่ช่วงบนเค้าแน่นนะครับ

-----------------

หุ่นผมล่ำๆครับ มีอกมีปีก แต่เป็นคำตัวสั้นครับ หุ่นก็เลยดูไม่ค่อยดีเท่าไหร่

Guszo
17th April 2012, 11:16
ผมเคยถามเพื่อนๆ แล้วก็แฟนผมอยู่ ตอบคล้ายๆกัน อย่างแรก โฟกัสหน้าตาก่อนเลย หล่อโครตแค่ไหนถ้ามันไม่ใช่ มันก็ไม่เอา แต่ถ้า ดูดีแบบเรียบๆ ถ้าโดนใช่ก็คือใช่ ลักษณะการแต่งตัว บุคลิก นิสัย การทำตัว อะไร

แบบเนี่ย แรกๆ โดนใจผู้หญิง ผู้หญิงก็จะหลงหัวปักหัวปำ แต่ถ้าอยู่ไปนานๆ ผู้ชายทำกริยา ไม่ดีใส่หรือ แสดงธาตุแท้ออกมา ส่วนใหญ่ผู้หญิงจะหนี ต้องค่อยๆออกมาให้เห็นทีละอย่าง ไม่ใช่คบ 3 เดือนออกลายหมดซะ

ละ อะไรแบบเนี้ย ถ้าเค้ารับเราได้เค้าก็อยู่กับเรานานอะ และที่สำคัญต้องดูแลหน้าตาให้ดูดีตลอด ไม่ใช่ปล่อยเซอร เค้าเจอเราหน้าเป็นยังไงปัจจุบันก็ขอให้เป็นอย่างงั้น เค้าจะได้ไม่เบื่อ.. อย่าทำตัวหาเรื่อง ขี้บ่นมาก

เอาพอดีๆให้รู้ว่าเราห่วงก็พอ เวลาเค้าจะกริ๊ดใคร อย่าทำเป็นไม่สนใจ เพราะเค้าจะดูเราตรงนี้ด้วยหึงเค้าแค่ไหน แต่หึงมากไปก็ไม่ดี.. ส่วนหุ่นจะเป็นเช่นไรตามที่ผมบอกข้างบน หล่อเฟี้ยว หุ่นดี ถ้าสันดานไม่ดีเค้าก็ไม่เอา

แต่ถ้าอ้วนนิดๆดูดี นิสัยดี ป้องกันเค้าได้ ไม่ได้เน้นคำพูด เค้าก็เลือกคนที่คิดว่าเค้าอยู่ด้วยปลอดภัยและมีความสุขกว่า....

Monoen
17th April 2012, 12:12
แบบที่สองครับ คือผมอ่ะเป็นแบบที่1 แล้วมีแต่คนกลัว เวลาจีบสาวก็จีบยากน่ะ TT TT

pangpondcss
17th April 2012, 12:57
ผมแบบพอดีครับ ไม่เพรียวไม่บึก พอมีกล้าม ตังสูง สาวตรึม

Tomnotnow
17th April 2012, 22:13
-*-รูปร่างหน้าตายังไงก็ได้ ขอให้มีตังพวกเธอก็ชอบ 55555

FANG
18th April 2012, 07:50
ผมว่า ตัวเล็กเหมือนเกาหลี ดีนะ เพราะ ส่วนมาก หญิง อาจจะมองพวก หุ่น ล่ำบึก ตัวโตกล้ามใหญ่ เล่นกล้าม เป็นพวกเกย์ก็ได้

เหมือนยัง MV ของ Carly นี้ คนเล่นกล้ามมักเป็นเกย์ดูตั้งแต่แรกจนจบแล้วจะรู้ว่าเป็นไง ตอนจบฮามาก

http://www.youtube.com/watch?v=fWNaR-rxAic&ob=av2e