PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Bookmarks ใน Chrome หายครับ

oatzasrp
17th April 2012, 23:09
วันนี้เล่นเน็ตไปซักพักสังเกตที่แถบ bookmark ใน chrome อยู่ bookmark มันค่อยๆหายไปทีละ 5-6 จนตอนนี้หายไปหมดแล้วครับไม่เหลือเลยซักอัน:eek::eek::eek::eek:

ไม่ทราบว่ามีวิธีกู้คืนมาได้รึเปล่าครับ ช่วยหน่อยครับ

ป.ล. ใน chrome ผมผูกมันไว้กับ Gmail ไว้ที่มันจะ Sync พวก bookmark apps รหัสผ่านให้อัตโนมัติอะครับไม่รู้ว่าปัญหามาจากตรงนี้รึปล่าว

CrYzTeX
17th April 2012, 23:17
ก็ไป ซิงค์ข้อมูลมาใหม่สิครับ ถ้ามันไม่ได้ก็ลอง Logout Sync ออก แล้วก็ Login ใหม่

oatzasrp
17th April 2012, 23:59
ก็ไป ซิงค์ข้อมูลมาใหม่สิครับ ถ้ามันไม่ได้ก็ลอง Logout Sync ออก แล้วก็ Login ใหม่

ลองแล้วครับแต่ไม่ได้ผล