PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ Assassin's Creed ภาคแรกหน่อยครับ

*_~FamePuan~_*
18th April 2012, 00:17
คือ ผมยังเล่นไม่ค่อยเป็น พอดีเพิ่งโหลดมาลองเล่น

พอผมเล่นไปสักพักมันก็เหมือนกับว่ากำลังถึงโหมดฝึกหัดเล่นอยู่

มันจะมีคนเดินเยอะ ๆ อะครับ ละมันบอกให้ผมกดปุ่ม Button 4 เพื่อแบบผลัก ๆ ละให้เดินฝ่าผู้คนไปอะครับ

ผมไม่รู้ว่าปุ่ม Button 4 มันคืออะไรอะครับ ช่วยบอกที Button 3 ด้วยนะ

ผมใช้คีบอร์ดเล่นนะครับ ^^

robinkik
18th April 2012, 00:31
ฉากที่มีคนเดินเยอะๆเเล้ว เเบกเเจกันซินะครับ
กด Shift ค้างเเล้วเดินไปครับ ก็จะผ่านเองครับ เมี๊ยว!!

18th April 2012, 00:34
แหะ ๆ ทำไมในคอมผมมันขึ้น ให้กด Button 4 หว่า ผมก็งง หรือว่าผมต้องเปลี่ยนเป็น Shift แล้ว ผมอยากรู้ว่า Button 3 ผมต้องเปลี่ยนเป็นปุ่มอะไรครับ

ปุ่มที่ใช้ blend อะครับ ผมต้องตั้งเป็นปุ่มไหนหรอ

robinkik
18th April 2012, 00:38
ก็ปรับเเล้วเเต่จะสะดวกเลยครับ เมี๊ยว!!
เเต่ ทำไมถึงเป็น Button หว่า เมี๊ยว!!?
ลองดูใน Option นะครับ เเล้ว ไปดูใน Google เเล้ว เปรียบเทียบเอานะครับ เมี๊ยว!!

18th April 2012, 00:41
ครับผม ขอบคุณมากครับ ^^

suradet55
18th April 2012, 08:23
แหะ ๆ ทำไมในคอมผมมันขึ้น ให้กด Button 4 หว่า ผมก็งง หรือว่าผมต้องเปลี่ยนเป็น Shift แล้ว ผมอยากรู้ว่า Button 3 ผมต้องเปลี่ยนเป็นปุ่มอะไรครับ

ปุ่มที่ใช้ blend อะครับ ผมต้องตั้งเป็นปุ่มไหนหรอ

ภาคสองขึ้นเป็นรูปครับ เป็นรูปขาให้กระโดด รูปมือให้ต่อย 9ล9 ภาค Brotherhood ถึงจะเป็นตัวพืมพ์