PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พวกพี่ๆครับผมขอคำปรึกษาหน่อยครับ

rave0006
19th April 2012, 00:49
คือว่ามีกระเทยมาชอบผมแล้วเค้าก็มาขอผมคบ
แต่ผมไม่อยากคบอะครับควรจะพูดยังไงดีไม่ให้เค้าเสียใจอะครับ
แล้วอีกอย่างผมต้องให้คำตอบเค้าพรุ้งนี้เช้าแล้วอะครับ
ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

แคร์ทำไมกระเทย5555 ก็บอกเอ่อ เรามีแฟนแล้ว เราชอบผู้หญิง แค่นั้นมันก็คงบอกขอบเขตของเค้าแล้วหละ:)

คือว่าผมเป็นคนที่แคร์คนมากหนะสิครับผมเลยไม่รู้จะพูดยังไงดีให้เค้าไม่เสียใจ
อีกคือว่าผมดันเผลอไปบอกเค้าแล้วหละสิว่าพึ่งเลิกกับแฟน
แต่ก็ขอบคุณมากครับที่ให้คำปรึกษา

ถามผมนี่ สมัยม.ต้น ความจริงก็ทุกสมัยนั่นแหละ POP ในหมู่กระเทย โดยเฉพาะ ม. ต้นนี่มากหน่อย กระเทยหัวเกรียน 5555+

ตอนนี้พวกกระทเยเหล่านั้นอย่างสวย แหม่มมันน่าเสียดาย ผ่านไป 6ปีเอง 555+

วิธีปฎิเสธ ก็แค่เป็นเพื่อนกันก็พอ ไม่มีไรยากเลย ก็คิดเสียว่าเค้าเป็นผู้หญิงคนนึง

แต่เราคบกันไม่ได้จริงๆ เราชอบผู้หญิง อย่าง เรปบนว่านั่นแหละ แต่เราเป็นเพื่อนกันได้ อย่าไปรังเกลียดเค้าเลยครับ

ผมนี่โดนลากเข้าห้องเลย -..- แถมโดนอัดก้น ทีเผลอ เอาสะโต๊ะขยับเลย โต๊ะหน้าห้องเรียน555+

555กระเทยโรงเรียนคุณนี่โหดดีจริงๆ
จะว่าไปผมก็ไม่ได้รังเกียจหรอกครับถ้าคุยแบบเพื่อนมันจะดีกว่า
เพราะคุยแบบแฟนแล้วมันแปลกๆ:o

juventusfc001
19th April 2012, 00:55
บอกไปว่าเราชอบผู้หญิงก็พอมั้ง

lnwbot2535
19th April 2012, 01:10
แคร์ทำไมกระเทย5555 ก็บอกเอ่อ เรามีแฟนแล้ว เราชอบผู้หญิง แค่นั้นมันก็คงบอกขอบเขตของเค้าแล้วหละ:)

Jizsy
19th April 2012, 01:21
เรื่องแบบนี้แคร์ตัวเองหน่อยก็ดีนะ :cool:

bararasza
19th April 2012, 01:28
ถามผมนี่ สมัยม.ต้น ความจริงก็ทุกสมัยนั่นแหละ POP ในหมู่กระเทย โดยเฉพาะ ม. ต้นนี่มากหน่อย กระเทยหัวเกรียน 5555+

ตอนนี้พวกกระทเยเหล่านั้นอย่างสวย แหม่มมันน่าเสียดาย ผ่านไป 6ปีเอง 555+

วิธีปฎิเสธ ก็แค่เป็นเพื่อนกันก็พอ ไม่มีไรยากเลย ก็คิดเสียว่าเค้าเป็นผู้หญิงคนนึง

แต่เราคบกันไม่ได้จริงๆ เราชอบผู้หญิง อย่าง เรปบนว่านั่นแหละ แต่เราเป็นเพื่อนกันได้ อย่าไปรังเกลียดเค้าเลยครับ

ผมนี่โดนลากเข้าห้องเลย -..- แถมโดนอัดก้น ทีเผลอ เอาสะโต๊ะขยับเลย โต๊ะหน้าห้องเรียน555+

tentaethaibio
19th April 2012, 01:41
บอกว่า ผมชอบผู้หญิงครับ การบอกแล้วทำลายความรู้สึก บางทีทำสักครั้งก็ยังดี ดีกว่า เค้าจะมายุ่งกับเราตลอดนะ

เป็นการ
ตัดเส้นทาง 555

aramis_s
19th April 2012, 04:30
^
^
แต่ผมว่าถ้า จขกท มัวแต่ลังเลจะกลายเป็นแผลสดและเจ็บนานครับ อาจจะถ่ายสะดวกซะด้วยสิ

GHOSTRECON
19th April 2012, 06:44
บอกไปเราไม่ชอบผู้ชายเราชอบผู้หญิง
ถ้าเค้าจะเสียใจก็ปล่อยเค้าไปเถอะเค้ารู้อยู่แก่ใจตัวเองอยู่เเล้วน้ะ
ไม่ต้องไปแคร์ความรู้สึกเค้ามากนักหรอกน้ะ

O'z NEWBIE IN THE H.H.
19th April 2012, 16:21
บอกว่า ผมชอบผู้หญิงครับ การบอกแล้วทำลายความรู้สึก บางทีทำสักครั้งก็ยังดี ดีกว่า เค้าจะมายุ่งกับเราตลอดนะ

เป็นการ
ตัดเส้นทาง 555

OH!!! ท่านช่างล้ำเลิศยิ่งนัก ขอคารวะ ท่านอาจารย์

bionicle99
19th April 2012, 16:30
เอ่อม หนักใจแทนครับผมไม่เคยมีกระเทยมาชอบนะ ผมก็บอกว่าเราคงไปกันด้วยไม่ได้หรอกนะ ขอโทษนะหวังว่าเราจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันบลาๆ