PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Shogun 2 Stop working

BeeCrazt
19th April 2012, 14:03
มีปัญหาในการเล่นเกมส์นิดหน่อยครับ
ผมเล่น Shogun 2 พอเล่นไปซักพักอยู่ ๆ มันก็เกิดอาการ Stopworking เฉยเลย บางเกมส์ก็เล่นไปได้หลายเทิร์นหน่อย เเต่ส่วนมากเล่นซัก 10-20 นาทีก็เด้ง
ไม่ทราบใครพอจะรู้วิธีแก้ไขบ้างไหมครับ
ลอง ลบ เกมส์โหลดใหม่ก็ยังไม่หาย TT

Spec PC
win 7 sp1 32bit
CPU - Intel E8200
VGA - GTX 580 Ti
Ram - DDR2 4 GB

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ท่าน jametopz1 จาก OC บอกว่าต้องลง win ใหม่ win ตัวนี้มีปัญหา
ใครพอจะทราบวิธีแก้บ้างครับพอดีเพิ่งลบตัว Backup ไปวันก่อน TT