PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed II เซฟ

Valkyriez
19th April 2012, 17:52
ใครพอมีเซฟ Assassin's Creed II ช่วงSequence 13 บ้างมั้ยครับ ผมเผลอลบเกมไปหมดเลย เซฟเหมือนจะหายไปด้วย

ตอนนี้กำลังโหลดเกมใหม่อยู่ ไม่อยากมานั่งเล่นใหม่ตั้งแต่แรกอ่ะครับ http://www.yenta4.com/msn/emoticon/yoyo/yenta4-emoticon-0025.gif

Valkyriez
20th April 2012, 19:21
ผมเล่นจบแล้วเอาเซฟไปไหมครับ

แล้วไฟล์เซฟมันชื่อไรจะได้เอาให้ได้ถูก(เพราะว่ายังไม่ได้ลบเกมไป)

จะเอาก็ส่งข้อความมาแล้วกันครับ กดส่งบอกมาแล้วเดี๋ยวอัพแล้วส่งลิ้งไปให้ครับ

ข้อความนี้ส่งมาใน JKG นะครับ

อยากได้Sequence13 อ่ะครับ อยากเล่นเองให้จบ จะจบอยุ่แล้วเชียวกดพลาดลบเกมส์ไป

ผมไม่รู้เหมือนกันครับไฟล์เซฟมันอยุ่ไหนลองหาๆแล้วไม่มี *-*

boon111
20th April 2012, 19:37
Assassin's Creed II ผมเล่นถึง ลุง mario ในห้องเขาจะสอนเทคนิคการต่อสู้เพิ่มขึ้นคือการ ฉากหลบ (กด RT แล้วกด A) และการแย่งอาวุธ (กด RT แล้วกด X ) ต้องใช้มือเปล่าในการต่อสู้

ไม่ผ่านสักทีไม่รู้จะทําไงแล้ว

Valkyriez
20th April 2012, 23:11
Assassin's Creed II ผมเล่นถึง ลุง mario ในห้องเขาจะสอนเทคนิคการต่อสู้เพิ่มขึ้นคือการ ฉากหลบ (กด RT แล้วกด A) และการแย่งอาวุธ (กด RT แล้วกด X ) ต้องใช้มือเปล่าในการต่อสู้

ไม่ผ่านสักทีไม่รู้จะทําไงแล้ว

มันต้องเค้าเต้อนะแย่งอาวุธอ่ะ

boon111
21st April 2012, 00:42
คือ กดอย่างที่บอก กด RT แล้วกด A และการแย่งอาวุธ กด RT แล้วกด X มันไม่ปฏิกิริยาตอบสนองอะไรเลย ติดแง็กอยู่อย่างนั้น

ts1997
21st April 2012, 09:48
คือ กดอย่างที่บอก กด RT แล้วกด A และการแย่งอาวุธ กด RT แล้วกด X มันไม่ปฏิกิริยาตอบสนองอะไรเลย ติดแง็กอยู่อย่างนั้น

กด rt และกดxค้างไว้สิครับมันจะทำท่าหมุนมือพอศัตรูฟันมาก็โปะเชะ

boon111
21st April 2012, 14:50
ทําได้แล้วครับกว่าจะทําได้มั้วอยู่ตั้งนาน มันต้องกด กด RT แล้วกดspace bar ถึงจะได้ และการแย่งอาวุธ กด RT แล้วกด X ค้าง + คลิกซ้าย