PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้แนะนำหน่อยว่าใช้บริการอินเตอร์เน็ต 3BB ดีไหม [นนทบุรี]

Arbadius'z
20th April 2012, 19:22
คือวันนี้ผม ได้โทรไปที่ 3BB ศูนย์ บริการที่บิ๊กซีติวานนท์ และ central รัตนาธิเบศร์ สอบถามการจะเปลี่ยนแล้ว ก็ไปยื่นสำเนาไม่ต้องใช้เบอร์แล้วในซอยมีสายมาแล้ว(ไม่รู้ว่าสายอะไร)แต่บอกว่าใช้ได้แหละ

อยากรู้ว่า 3BB นนทบุรี อำเภอ เมือง ดีไหมครับ หรือพื้นที่อื่นๆใกล้ๆไกลๆคิดว่า 3BB ดีไหม ?

หมายเหตุที่1.หนี TOT:sweat
หมายเหตุที่2. กลัวผิดหมวด ขออภัยนะครับ T,T เพราะเกี่ยวกับอินเตอร์เน็ตเลยไม่แน่ใจว่าจะลงใน IT Problem ได้ไหมเห็นบอกเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ ขออภัยล่วงหน้า T,T

และขอบคุณล่วงหน้าครับ :blush