PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ที่อยู่ของ Synnex ครับ

hoolbast
20th April 2012, 23:28
คือผมอยู่กทมนะครับอย่ารู้อ่ะครับคือ MB เสียครับประกันที่นี่้

ผมอยู่แถวพันทิพย์ งามวงศ์วาน อ่ะครับไม่รู้ว่ามีไหม

แล้วส่งแล้วจะได้เมื่อไรครับ นานไหมส่งเ้ข้าบริษัทแล้วเพิ่มเงินเอาตัวอื่นได้ไหม

บอร์ดผม ASUS P5KPL-AM ครับ

Drakearth JKG
21st April 2012, 10:44
คือผมอยู่กทมนะครับอย่ารู้อ่ะครับคือ MB เสียครับประกันที่นี่้

ผมอยู่แถวพันทิพย์ งามวงศ์วาน อ่ะครับไม่รู้ว่ามีไหม

แล้วส่งแล้วจะได้เมื่อไรครับ นานไหมส่งเ้ข้าบริษัทแล้วเพิ่มเงินเอาตัวอื่นได้ไหม

บอร์ดผม ASUS P5KPL-AM ครับ
ส่งให้ร้านที่ซื้อครับทางร้านเขาจะส่งให้บริษัทประกัน :yes
บอร์ดเหมือนที่ผมใช่เลยผมก็เคยพังผมเลยเอาไปให้ร้านแล้วร้านเขาส่งไปให้ศูนย์ เคลม

paripari
21st April 2012, 10:51
โทร.ไปถามเองเลยดีกว่า 0-2553-8888