PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จดหมายรัก

uniquez
6th July 2011, 18:17
จดหมายรัก

ผู้ชาย คน หนึ่ง หลง รัก สาว นาง นึง ที่ พ่อ หวง สุด ชีวิต
กีดกัน เขา กับ เธอ จน เขา ต้อง ส่ง จดหมาย ฉบับ นึง ไป เพื่อ บอก ความ ใน ใจ .........

ความรักที่ยิ่งใหญ่ที่ผมมีต่อคุณ
ได้หมดสิ้นไปแล้ว และ ผมค้นพบว่าผมรังเกียจ คุณ
เพิ่มมากขึ้นทุกวันเมื่อผมเจอคุณ
ผมไม่อยากแม้แต่จะมองหน้าคุณ
สิ่งเดียวที่ผมต้องการทำก็คือ
เฝ้ามองผู้หญิงคนอื่น ผมไม่เคยต้องการที่จะ
แต่งงาน กับ คุณ บทสนทนาครั้งสุดท้ายของเรา
น่าเบื่อ และ ไม่ได้
ทำให้ผมรอคอยที่จะพบหน้าคุณอีกครั้ง
คุณคิดถึงแต่ตัวเอง
ถ้าเราแต่งงานกันผมรู้ว่าผมจะพบ
ชีวิตที่ยุ่งยากมากและผมจะไม่มี
ความสุขในการใช้ชีวิตกับคุณผมมีหัวใจ
ที่จะให้แต่มันไม่ใช่สิ่งที่
ผมต้องการให้คุณไม่มีใครที่จะ
โง่ และ เห็นแก่ตัวเท่า คุณ และ คุณ ไม่
สามารถห่วงใยผม และ ช่วยผมได้
ผมอยากจะให้คุณเข้าใจว่า
ผมพูดความจริงคุณจะทำให้ผมดีใจมาก
ถ้าคุณคิดว่านี่เป็นจุดจบอย่าพยายาม
ถ้าจะตอบจดหมายนี้จดหมายของคุณเต็มไปด้วย
สิ่งที่ไม่ทำให้ผมสนใจคุณไม่มี
รักจริงสำหรับผมลาก่อนและเชื่อมั่นในผมว่า
ผมไม่แคร์คุณ และ ได้โปรดอย่าคิดว่า
ผมยังคงรักคุณ .........

อ่านข้างบนนี้ให้จบก่อนครับแล้วค่อยลงมาอ่านข้างล่างไม่งั้นก็ไม่สนุก
################################################## #####
ทีนี้ รอบ สอง ก็ ให้ อ่าน แต่ บรรทัด เลขคี่ (1 3 5 7 ....)

ความรักที่ยิ่งใหญ่ที่ผมมีต่อคุณ
เพิ่มมากขึ้นทุกวันเมื่อผมเจอคุณ
สิ่งเดียวที่ผมต้องการทำก็คือ
แต่งงานกับคุณบทสนทนาครั้งสุดท้ายของเรา
ทำให้ผมรอคอยที่จะพบหน้าคุณอีกครั้ง
ถ้าเราแต่งงานกันผมรู้ว่าผมจะพบ
ความสุขในการใช้ชีวิตกับคุณผมมีหัวใจ
ผมต้องการให้คุณไม่มีใครที่จะ
สามารถห่วงใยผม และ ช่วยผมได้
ผมพูดความจริงคุณจะทำให้ผมดีใจมาก
ถ้าจะตอบจดหมายนี้จดหมายของคุณเต็มไปด้วย
รักจริงสำหรับผมลาก่อน และ เชื่อมั่นในผมว่า
ผมยังคงรักคุณ .........

ผู้หญิงคนนั้น ได้ตกลงรหัสลับ กับ หนุ่มที่รักไว้แล้วว่า จะ อ่านแต่ บรรทัด เลขคี่ เท่านั้น
สาว เจ้า ได้ อ่าน ก็ น้ำตา คลอ .......
################################################## #####

ลอง เอา ไป ใช้ กับ ลูกสาว กำนัน ดู สิ ~ ~ ~ ~ แจ๋ว จิ ง ลอง ดิ

พร้อมฟังเพลง เพราะๆ
Will You Marry Me Feat ลุลา Lula - ปั๊บ Potato

http://www.youtube.com/watch?v=pj7jjJNPiAc

panseeme
6th July 2011, 18:42
เจ๋งมากก

อยากกดTHXจนมือสั่น~

uniquez
6th July 2011, 19:00
ต้องไปประท้วง ขอที่กด thx มาลงในกระทู้ ฮ่าๆ

ballba
6th July 2011, 19:02
เป็นกำลังใจให้คนเขียน ครับ