PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครคนอุบลเชิญเข้ามาหน่อยนครับ

moamoa2
30th July 2011, 17:35
อยากถามว่าในจังหวัดอุบลมีร้านไหนที่รับซื้ออะไหล่คอมไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้า:mad:

cicimaru
1st August 2011, 11:13
:sweat ไม่ทันอ่านว่ารับซื้อ เง้อไม่รู้จริงๆครับ โรงจำนำ ไม่ก็ปล่อยเอาในเว็บบอร์ดต่างๆ ว่าแต่จะขายอะไร

JIBซื้อสาขาตลาดหนองบัว บริการดีกว่าบนสุนีย์เยอะ BananaITบนสุนีย์มีของเยอะหน่อย ส่วนมากซื้อ สองร้านนี้นะมีของพอสมควร ส่วนHardware House ไม่ค่อยมีของ ส่วนโน๊ตบุ๊ตซื้อร้าน ไอทีโซนบนสุนีย์ ซื้อเองเครื่อง พาคนอื่นไปซื้อสองเครื่อง เพราะมีของให้เลือก บริการดี ราคาไม่แพง ร้านอื่นมันค่อนข้างยิ่งมองเราไม่ค่อยมีตังมั้ง จะซื้อมันยังเล่นตัว