PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอระบายหน่อยคับ

hades051
22nd April 2012, 20:20
เรื่องคือผมเล่นฮอนอ่ะคับแล้วผมเล่นกากหน่อยคับ

แล้วทีนี้พอผมเล่นกากใช่ป่ะมันก็จะมีคนด่าทางไมค์อ่ะ

ด่าแบบกู *** สัx เี้ย แบบเนี้ย พูดคำหยาบอะไรเงี้ย

ผมไม่ชอบเลยผมยังไม่รู้จักเค้าเลยเค้าก็ไม่รู้จักผมเหมือนกันมาพูดกันแบบนี้ได้ไง ถ้าพูดแบบสุภาพก็ว่าไปอย่าง

อีกเรื่องหนึ่งคับ

เวลาเลือกตัวเล่นอจิ เลทกันทั้งกรม ผมเหลือคนเดียวที่ยังไม่ได้เลือกผมก็เลยแท้งไป

แล้วพอเล่นแพ้พวกนั้นก็จะบอกว่า เลือกฮีดร่ไม่ดูเล้ย บางทีก็ทีมกาก แล้วไปตีสนิทก็ทีมตรงข้ามเฉยเลยบอกว่าไม่เล่นละ เบื่อมาก

จบละคับ ขอบคุณครับ

redfoottttt
22nd April 2012, 20:23
ไม่ว่าจะหนี DotA ไปเล่น HON ก็คงไม่พ้นเกรียนไทยหรอกครับ พวกนี้มันมีเยอะ..

เหมือนหนีกาก ไปเจอ เกรียนนั้นเหละครับ ทำใจๆ

หนุ่มหน้าหวาน
22nd April 2012, 20:34
ผมว่า หาเพื่อนทีมคุณเองเหอะ ไปเจอใครไม่รู้จักด่า ทำไรไม่ได้เลย ผมเล่นกับทีมผมไม่ค่อยมีด่านะ อยากมากก็แซว

earthworld
22nd April 2012, 20:36
ผมว่า หาเพื่อนทีมคุณเองเหอะ ไปเจอใครไม่รู้จักด่า ทำไรไม่ได้เลย ผมเล่นกับทีมผมไม่ค่อยมีด่านะ อยากมากก็แซว

เหมือนกันเลย ผมเล่นผมจะเล่นกับเพื่อนอะ ด่ากันเอง สนุกสุดๆ 5555