PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาดูเทพขับ UH-1 Huey ครับ

yuttana032
30th July 2011, 19:14
http://youtu.be/TVtvm_osYTA

http://youtu.be/O6a0QrUrUPo

ติชมกันใด้ครับแต่อย่าด่าแม่กุนะ

ยังมีอีกอันครับ ผมสามารถม้วนหางกลับหลังมายิงค็อปเตอร์ที่ตามมาใด้ด้วยนะแต่ยังไม่ใด้อัด

siamzone
30th July 2011, 19:26
คลิปไม่ขึ้น ครับ

Dark Energy
30th July 2011, 19:44
เทพตรงไหน? แค่คลิปยังเอาลงไม่เป็นเลย

ปล.ผมพูดผิดรึเปล่า

yuttana032
30th July 2011, 19:45
อาวกำตั้งหัวข้อไวไปครับ กำลังอัพเข้า yutube

spot
30th July 2011, 20:05
ผมรอดูนะครับ ขอบคุณ:blush

yuttana032
30th July 2011, 20:15
ผมรอดูนะครับ ขอบคุณ:blush

นี้ต้องแบบนี้ซิที่รัก พูดไม่เสียดสี

yuttana032
30th July 2011, 20:51
ยิงมีอีกอันครับโหดกว่านี้ ต่อจากอันนี้

Not~P
30th July 2011, 21:11
๊UH-1 มันขับง่ายเกินไป แถมในเซิฟคนน้อยอีก = =" แทบจะไม่ปืนกลตอดเลย แถมจะสอย ฮ. ภาคนี้ส่วนใหญ่ก็ใช้รถถังยิงมากกว่า RPG แล้วรถถังก็.... = =" ไว้จะรอดูคลิปต่อไปนะ

แล้วนี้ใช้คีบอร์ดหรอ อยากให้ขับ อาปาเช่ให้ดูมากกว่านะ

One2T
30th July 2011, 21:41
ผมก็ไม่ติไรมากนะ เพราะผมขับไม่เป็นจริงๆนะ ขับไม่ได้เลยUH-1เนี่ย แต่ถ้าขับแบบนี้อย่างเดียวพูดตรงๆ ถ้าเจอคนใช้RPG เป็นแล้วไม่มีคนคอยขัดจังหวะ เขาสอยร่วงง่ายๆครับ ให้ไม่เกิน 3 นัด ติดอยุ่ที่ว่ามันหาเทพๆยาก ส่วนมากพวกเทพเล่นหมอกะแอซเซ้า + กับ อยุ่ข้างล่าง คอยโดนพวกยิงขัดจังหวะตลอด รถถังอาจจะไม่ทันเพราะมันหันตามช้าถือว่าฉลาดในการขับ
แต่ถ้าให้ผมพูดในฐานะที่เล่นเกมเดียวกัน นี่ยังไม่ถือว่าเทพครับ แต่เรียกได้ว่าขับเก่ง

spot
30th July 2011, 22:56
ยิงมีอีกอันครับโหดกว่านี้ ต่อจากอันนี้
รอดูอันต่อไปครับ

yuttana032
30th July 2011, 22:57
ผมก็ไม่ติไรมากนะ เพราะผมขับไม่เป็นจริงๆนะ ขับไม่ได้เลยUH-1เนี่ย แต่ถ้าขับแบบนี้อย่างเดียวพูดตรงๆ ถ้าเจอคนใช้RPG เป็นแล้วไม่มีคนคอยขัดจังหวะ เขาสอยร่วงง่ายๆครับ ให้ไม่เกิน 3 นัด ติดอยุ่ที่ว่ามันหาเทพๆยาก ส่วนมากพวกเทพเล่นหมอกะแอซเซ้า + กับ อยุ่ข้างล่าง คอยโดนพวกยิงขัดจังหวะตลอด รถถังอาจจะไม่ทันเพราะมันหันตามช้าถือว่าฉลาดในการขับ
แต่ถ้าให้ผมพูดในฐานะที่เล่นเกมเดียวกัน นี่ยังไม่ถือว่าเทพครับ แต่เรียกได้ว่าขับเก่ง

เล่นสามสิบสองคนผมเข้าไปยิงในฐานเลย(บางเซิฟไม่ฟาว)อาพีจีสัดมาเป็นสิบไม่โดนหรอกครับ กลัวอย่างเดียวรถถัง เม่งเกลียด

One2T
30th July 2011, 23:11
เล่นสามสิบสองคนผมเข้าไปยิงในฐานเลย(บางเซิฟไม่ฟาว)อาพีจีสัดมาเป็นสิบไม่โดนหรอกครับ กลัวอย่างเดียวรถถัง เม่งเกลียด
เจอพวกยิงไม่ค่อยเป็น มันก็เฟี้ยวผ่านไปมาแหละครับ บางคนยิงดักไม่เป็น แถมบางคนมีปิง ต้องยิงเผื่อลูกRPG ดีเลด้วย เลยยิงไม่ค่อยโดน
บอกตรงๆก็ได้ว่าตั้งแต่ผมขับฮ. มา ผมร่วงเพราะปืนกลที่ติดรถถังอย่างเดียว โดนระดมรัวมาลดฮวบฮาบ ถ้าไม่มีคนคอยซ่อมก็ต้องสละฮ.
แต่ส่วนมากผมไม่ได้ขับยิงเอง ขับให้คนสควอตยิง ดูดคะแนนเอา