PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้ามาฟังผมบ่นหน่อย= =

Aoo
24th April 2012, 00:50
24-4-2012 เป็นวันที่แย่มากสำหรับผมเลย A7x มาเมืองไทยแต่ผมไม่ได้ไปดูตังซื้อบัตรก็มีนะครับแต่มันมีปัญหาหลายอย่างบ้านผมอยู่งามวงศ์วานแต่พอ่กับแม่ต้องทำไงต่างจังหวัดเลยไม่ได้อยู่ที่กรุงเทพบ้านที่กรุงเทพก็มีแต่ก็ไม่ได้ไป

ผมอายุ15จะอยู่บ้านคนเดียวก็ไม่ได้ต้องตามมาอยู่ต่างจังหวัดด้วยแย่มากเลยเนอะเค้ามาเมืองไทยทั้งทีก็ไม่ได้ไปดูแล้วจะมาอีกครั้งเมื่อไหร่ก็ไม่รู้อายุก็เยอะกันแล้วจะเลิกทัวร์รึป่าวก็ไม่รู้ อยากไปดูมากก็ไม่ได้ไป

เห้อแต่ก็นะบ่นไปก็ไม่ได้อะไร ผมตั้งใจไว้นะถ้าผมไม่ได้ดูA7xเล่นสดผมจะไม่ยอมตายเลยแหละถ้าไม่มาเมืองไทยอีกผมจะตามไปดูเมืองนอกเลย

ผมก็แค่อยากระบายนะครับเคยถึงขั้นทะเลาะกับแม่เพราะเรืองนี้ด้วย

ก็ขอโทษด้วยถ้ามันทำให้บอร์ดรก แค่อยากระบายนะครับ ขอบคุณครับ

robinkik
24th April 2012, 00:57
จริงๆ อายุ 15 เนี้ย อยู่บ้านคนเดียวได้เเล้วนะครับ
ผม 9 ขวบ อยู่บ้านคนเดียว มา 2 อาทิตย์ ช่วงปิดเทอม พ่อเเม่ ไปเที่ยว ผมไม่ไปเอง 5555
เเม่ทิ้งเงินไว้ ให้ 2หมื่น เเต่ เเม่ไม่กังวลเรื่องเงิน เพราะผมยังเด็ก ก็เลยไปใหนไม่เป็น ใช้เงินก็เเค่ซื้อ บัตรเติมเงินโทรศัพท์ เติมเกมส์กินข้าว เเค่นั้น
ทั้ง 2 อาทิตย์ ใช้ไป 8พัน กว่า -*- เมี๊ยว!!
ปล.ตอนนี้เเก่เเล้ว 23 = =

jirapot
24th April 2012, 01:08
ผมก็ไม่ได้ไปครับ เหตุผลคือ มันนานไปครับ เปิดจองบัตรเร็วไป แล้วแม่กับยายก็ไม่อยากให้ไปเท่าไหร่ผมเพื่อความสบายใจของทั้งสองครับ

ผมว่านี่ก็เกินไปนะ (แต่ไม่แปลก) ผมก็ไม่ได้รับอณุญาตให้อยุ่คนเดียว(แต่ไปเที่ยวต่างจังหวัดคนเดียวได้) อายุ 14 นะครับ ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่

ผมว่าท่านเป็นห่วงแหละครับ ถ้าบางทีปล่อยได้ก็ปล่อย ถ้านานเกินก็ไม่ดี

nakiann123
24th April 2012, 01:15
อยู่บ้านคนเดียวนี่สวรรค์ชัดๆ

Suntier
24th April 2012, 01:18
อยู่บ้านคนเดียวนี่สวรรค์ชัดๆ

ถูกต้องทำไรได้ตั้งหลายอย่างไม่ต้องหลบๆซ่อนๆผมอยู่หอคนเดียวสบายใจ เอิ้กๆๆๆ :dance

_ZerO_
24th April 2012, 01:19
ผมก็ 15 เหมือน จขกท.แหล่ะ อยู่บ้านคนเดียวมาตั้งแต่ปิดเทอมละ 55555
ปล. คอน A7X ผมก็เกือบได้ไปแหล่ะ ผมก็ชอบวงนี้ แต่ซื้อบัตรไม่ทัน 5555 เพื่อนผมไปกันตั้ง หลายคน - -*

SemIFaIL
24th April 2012, 01:23
ที่จริงวันนี้ผมก็เกือบจะกลับมาเที่ยงแล้ว เพราะผมไปขอนแก่น ทำธุระที่นั้นแต่ผมขอพ่อให้พากลับมาก่อน