PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้มีใครเป็นแบบผมมั่ง!

5day-ago
24th April 2012, 13:05
Facebook กับ Youtube พอกด Sing in มันก็ขึ้นแบบนี้ แถมข้อมูลการท่องเว็บใน Google chrome ก็หายไปหมด IE กับ Firefox ด้วย
V
V

ขออภัยที่ผิดหมวด ผมเห็นหมวดนี้คนเยอะ เผื่อมีใครเป็นแบบเดียวกันบ้าง

HAWKIEZ
24th April 2012, 13:14
ไม่นะครับ ก็ปกติดีนี่หน่า

GUBOSS
24th April 2012, 13:14
เข้าได้ยังอะ วันนี้ผมเข้าได้ปกติ ลองใช่ IE หรือ Mozilla Firefox ยัง

5day-ago
24th April 2012, 13:19
เข้าได้ยังอะ วันนี้ผมเข้าได้ปกติ ลองใช่ IE หรือ Mozilla Firefox ยัง

ยังเข้าไม่ได้ IE กับ Firefox ก็เป็นเหมือนกัน =="

5day-ago
24th April 2012, 19:53
ไม่มีใครเป็นเลยเหรอ ==" ตอนนี้เหลือแค่เข้า Youtube ไม่ได้:sweat

CrYzTeX
24th April 2012, 20:28
chrome://settings/personal > หยุดเชื่อมต่อบัญชี Google ของคุณ...

ลบ Cookie ลบ Google Chrome

Internet Explorer > Internet Options > Content > Clear SSL State
Security > Trusted sites > Default level > OK AND Apply > Restart

แนะนำให้ สมัคร Sync ใหม่ใช้สักพักนะครับ แล้วค่อยกลับมาใช้อันเก่า
ไม่งั้นมันจะเป็นอีก ตอน ปิด-เปิด ใหม่

//ผมก็เป็นเหมือนกัน เพิ่งหาย ผมไม่ทราบว่าแก้ยังไง(ทำตามข้างบนก็เถอะ) จู่ๆมันก็หายไปเอง