PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับหนังเรื่อง SAW หน่อยครับ

Anonymou$PopRock
24th April 2012, 13:13
คือว่าทำ Jigsaw ต้องฆ่า Hoffman ด้วยล่ะครับ ผมยัง งงๆ :confused: อยู่เลย ช่วยตอบที
Hoffman มันก็ช่วย Jigsaw นิครับ

TitlE
24th April 2012, 13:24
ผมดูครบทุกภาคแล้วแต่จำไม่ค่อยได้
เท่าที่ดูมาภาค1ดีสุดและหักมุมสุดๆ
ส่วนภาค7ไม่ค่อยเท่าไหร่มุกมันงั้นๆ

Anonymou$PopRock
24th April 2012, 13:26
ผมดูครบทุกภาคแล้วแต่จำไม่ค่อยได้
เท่าที่ดูมาภาค1ดีสุดและหักมุมสุดๆ
ส่วนภาค7ไม่ค่อยเท่าไหร่มุกมันงั้นๆ

ใช่ึครับสนุกมาก แต่ผมยัง งงๆ เรื่อง Hoffman กับ Jigsaw อยู่

TitlE
24th April 2012, 13:32
ผมจำไม่ได้อ่ะครับลืมแล้ว

monkeybeez
24th April 2012, 13:49
ผมไม่เคยดูครับ 555 แต่อยากดูพอจะมีเว็ปไห้ดูไหม :sweat

duchyzaza
24th April 2012, 15:36
* [Spoil ]*นะ เท่าที่ผมจำได้ คือว่า ฮอฟเเมน มันไม่ได้ทำ เพื่องาน มันทำ เพื่อเเก้เเค้น เมียซอว์ (jill ) ที่ jill jigsaw มันเอาเครื่อง กับดักหมี งัดปากของ ฮอฟเเมน

เเล้ว ฮอฟเเมนเเก้เเค้น ได้่สำเร็จ เเล้ว มันจะหนีออก จาก งาน jigsaw เลยมีคนปิด ปาก มันเเค่นั้น ผมพูดอาจจะ งง คน ที่ปิดปาก ฮอฟเเมนก็คือ......... ดูได้จาก ภาค 1 ^^

ภาคนี้ที่เขาบอกว่า Final Chapter ผมว่าไม่จริงหรอกยังมีอีก เเต่ ภาคนี้สะใจ ดี

bostion
25th April 2012, 00:12
* [Spoil ]*นะ เท่าที่ผมจำได้ คือว่า ฮอฟเเมน มันไม่ได้ทำ เพื่องาน มันทำ เพื่อเเก้เเค้น เมียซอว์ (jill ) ที่ jill jigsaw มันเอาเครื่อง กับดักหมี งัดปากของ ฮอฟเเมน

เเล้ว ฮอฟเเมนเเก้เเค้น ได้่สำเร็จ เเล้ว มันจะหนีออก จาก งาน jigsaw เลยมีคนปิด ปาก มันเเค่นั้น ผมพูดอาจจะ งง คน ที่ปิดปาก ฮอฟเเมนก็คือ......... ดูได้จาก ภาค 1 ^^

ภาคนี้ที่เขาบอกว่า Final Chapter ผมว่าไม่จริงหรอกยังมีอีก เเต่ ภาคนี้สะใจ ดี

ผมไม่เคยดูภาคสุดท้ายน่ะ แต่ ดูภาคแรก มันมีคนรอดแค่ คนเดียว 5555