PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามหน่อยครับเรื่อง Call of duty Black ops 2 อ่าครับ

gog_2944
25th April 2012, 01:07
ผมไปดูข่าวมาว่าเค้าออก Teaser วันที่ 24 นี้นิครับแล้วผมยังไม่เห็นเลย (เหรอว่าผมหาไม่เจอกันแน่) ผู้รู้ช่วยออกมาบอกด้วยน่ะครับ อยากทราบจริงๆ

ปล.ผมโพสผิดหมวดไหมเนี่ย ถ้าผิดขอโทษด้วยน่ะครับ

ปล2.หรือว่าผมไปเอาข่าวผิดๆมา?

kornkit46
25th April 2012, 01:11
เดือนหน้าครับผม (ใช่ป่าวว่ะ) ผมก็รอดูอยู่ ซีรีย์นี้เล่าเนื้อเรื่องได้แนวดี

exodus
25th April 2012, 01:44
ออกตอนไพร์ไทม์บาส NBA อเมริกาครับ

แต่ความเห็นส่วนตัวก็งั้นๆแหละครับ ถ้า Infinity ward ยังยืนยันจะใช้เอนจินเดิม มันก็คงจะไม่พัฒนาไปจากเดิม นอกจากจะเล่นที่เนื้อเรื่องซึ่งถ้าพูดถึง FPS ที่เป็นหัวหอกของตอนนี้อย่าง

Crysis 2 ที่พัฒนาด้วย Cry engine ก็ไปไกลมากแล้ว

หรืออย่าง BF3 กับเอนจิน Frostbite ที่จัดว่าไม่ธรรมดา

ตอนนี้คือต้องรอดูต่อไปก่อนดีกว่า ถ้า CoD ยังมามุขเดิม ผมว่าคงตันแล้วหละ

iSimilaXi
25th April 2012, 02:19
ออกตอนไพร์ไทม์บาส NBA อเมริกาครับ

แต่ความเห็นส่วนตัวก็งั้นๆแหละครับ ถ้า Infinity ward ยังยืนยันจะใช้เอนจินเดิม มันก็คงจะไม่พัฒนาไปจากเดิม นอกจากจะเล่นที่เนื้อเรื่องซึ่งถ้าพูดถึง FPS ที่เป็นหัวหอกของตอนนี้อย่าง

Crysis 2 ที่พัฒนาด้วย Cry engine ก็ไปไกลมากแล้ว

หรืออย่าง BF3 กับเอนจิน Frostbite ที่จัดว่าไม่ธรรมดา

ตอนนี้คือต้องรอดูต่อไปก่อนดีกว่า ถ้า CoD ยังมามุขเดิม ผมว่าคงตันแล้วหละ

ไม่ใช่ Infinity Ward แต่เป็นอีกบริษัทครับ ผมลืม = =

เอาจริงๆถ้าเขาจะผลิต Engine ใหม่เขาก็ทำได้

แต่ก็อย่างว่า

"เงินมันได้ช้า"