PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ความคิด]คุณ "คิดยังไง" ต่อธุรกิจขายตรง?

skob
25th April 2012, 03:56
ถามโง่ๆเลยเนี่ยแหล่ะครับ

ผมมันก็เหมือนกับคนที่กำลังมองอนาคต

ดันไปตกที่หลุมธุรกิจขายตรงนี้เข้าให้

ทุกคนมีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ?

ปล. ความคิดขอตรงไปตรงมา
ไม่ fake
ติ/ชม ได้เต็มที่
แต่อย่าทะเลาะในกระทู้
ไม่เช่นนั้นผมจะปิดกระทู้นี้ซะ

Molotovskill
25th April 2012, 04:00
ฮ่าผมไม่รู้เหมือนกันครับรอดูเพื่อนๆคนอื่น
ปล.ตอนเเรกเห็นชื่อกระทู้นึกว่ามาขายของ 55

spyict
25th April 2012, 04:14
สำหรับผมติดลบเลยครับ เหมือนเราเป็นฐานให้คนอื่นเติบโต เพื่อนผมโดนไปคนนึงแล้ว วันๆเอาแต่ชวนไปขายตรง เมื่อก่อนเป็นคนเงียบๆ เดี๋ยวนี้พูดโน้มน้าวเชิญชวนปร๋อเลย จนเพื่อนในกลุ่มรำคาญ จึงมีอคติกับธุรกิจขายตรงครับ

ballpoi007
25th April 2012, 04:45
ขายตรงนี้ คือ แบบใหม่ด้วยหรือเปล่า

แบบว่า ไม่ต้องขายตรง แค่ชวนเพื่อนมา แล้วขายผ่านเว็บจะได้ ค่าคอมมิสชั่นไรนั้นละ

ชวนเพื่อนสำเร็๗เพื่อนขายได้ เราก็ได้เงิน ผมเคยไปประชุมกับพวกเขานะ พูดดีนะ เหมือนกับว่า สมัครแล้วรวยแน่

เห็นค่าสมัคร 38เค เลิกเลย- -* พวกนี้มันแชร์ลูกโซ่นายอย่าทำเลย นายคิดว่าจะมีสักกี่คนที่จะซื้อสินค้าของนาย

ในเมื่อมันมีต้องกี่แบรน์ ในไทย จะมีสักกี่คน ที่จะเชื่อนาย แล้วสมัคร ต่อนาย ต่อให้เป็นโลกของ อินเตอร์เน็ต

พูดตามตรง ถ้านายไม่มีความพยายามแบบโพสต์วันละ2พันเรป แล้วบริการลูกค้า แบบดีโคตรๆ ให้เป็นลูกสมุน

มันไม่รวยหรอก ยาก****** น้อยคนจริงๆประสบความสำเร็จไอพวกนั้นดวงล้วนๆ