PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เวลาเล่นเกมส์ พวกคุณเคยเป็นแบบผมบ้างใหมครับ.....?

Horizon-life
25th April 2012, 05:57
เวลาผมนั้งเล่น Xbox บนที่นอน สักพักจากนั้งเล่นจะเป็นนอนเล่นแทน แล้วสักพัีกก็จะหลับ =_='' (ตอนนั้งเล่น ปวดหลัง ตอนนอนดันปวดคอ อีก)

หรือถ้านั้งเก้าอี้นวมเล่นผมก็จะเล่นได้ยาวเลยแบบไม่หลับเลยก็ยังได้ หรือเวลาคุณเล่นเกมส์อยู่ไปเอาข้าวมากินเสร็จพอจะหยิบจอยมาเล่น

ปรากฏว่า แหม่งก็ไม่อยากเล่นล่ะ 555+ หรือบางทีเวลาฉากคัดซีนนานๆ ผมชอบเผลอวางจอย จากนั้นมีฉากแอ๊คชั่นไห้กดกลางช่วงคัดซีน

ซิบหายละครับ !!! กดไม่ทันอีก 555+

แล้วมีใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ

sattawat1979
25th April 2012, 10:23
ผมก็เหมือนกันครับ เล่นแล้วต้องแหงนคอ ปวดหลัง ปวดคอ เหมือนกัน

เดี๋ยวนี้เล่นได้ไม่ค่อยนานหรอก มันเบื่อๆไงไม่รู้ เหมือนกับว่ามันเล่นเกมมาเยอะจนรู้มุกมันหมดแล้วอ่ะ = =

miraclesaven
25th April 2012, 11:41
เวลาเล่น Xbox หน้าผมกับจอทีวีห่างกันเพียงแค่ 1 ไม้บรรทัดครึ่งเท่านั้น เพราะทีวีเครื่องโปรดจอมันแค่ 14 นิ้วเอง:)