PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ghost Recon:FS จะลงsteamไหม

Rotten_apple
25th April 2012, 20:40
ตามหัวข้อครับ ผมกะจะเติมเงินเข้าsteamเรื่อยๆเดือนละ5 USDเพื่อเกมนี้ แต่ยังไม่แน่ใจว่ามันจะลงsteamมั้ย เลยยังไม่กล้าเติม เพราะเกมนี้มันลงUplayแน่ แต่ผมอยากเล่นในsteam เหมือนตอนนั้นซื้อAC:Rมา มันลงsteamได้ แต่ผมซื้อเป็นคีมาเลย ไม่ได้ลงsteam ต้องเล่นในUplay ก็เลยไม่อยากพลาดอีก :mad3

Dark ness
25th April 2012, 21:19
รอดูไปก่อนสิครับ ยังไม่มีใครรู้หรอกครับว่ามันจะลงรึป่าว

Rotten_apple
25th April 2012, 21:36
รอดูไปก่อนสิครับ ยังไม่มีใครรู้หรอกครับว่ามันจะลงรึป่าว
พอดีเห็นACIIIอีกตั้งนานกว่าจะออกยังมีอยู่ในsteamแล้วอ่ะครับ เห็นค่ายเดียวกันแต่GRยังไม่เห็นในsteamเลย เลยเริ่มไม่แน่ใจแล้วว่ามันจะลงมั้ย แต่ผมเห็นGRภาคเก่าๆก็ลงนะ

zalnw445
25th April 2012, 21:38
น่าจะไม่ลงมั่งครับ