PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมขอถามเกี่ยวกับเกม PES 2012 หน่อยครับผู้รู้ช่วยมาบอกที

monkmax111
26th April 2012, 15:46
คือเวลาแข่งนะครับ เล่นไปประมาณครึ่งหลังมันก็เปลี่ยนตัวให้เอง เพราะอะไรหรือครับหรือต้องไปตั้งค่าไรตรงไหนหรือเปล่าพอดีผมเพิ่งลงเกมเล่น

Jomzababin
26th April 2012, 16:21
เล่นแบบผู้เล่นเดี่ยว ใช่ไหมครับ....มันเป็นไปตามเกมส์เหละ ของผมย้ายไปอยู่ทีม เล็กๆ แล้วถ้าเล่นดีๆในตำแหน่งเราจะขึ้นเป็นอันดับ 1 เราก็จะได้เล่นเต็มเกมส์ตลอด แต่ถ้าเราอยู่ อัน ดับ 2 3 4 เราจะถูกเปลี่ยนอ่ะครับ...

ของผมมันเป็นงี้

monkmax111
27th April 2012, 11:32
อ่อครับๆ แล้วมีเทคนิคอะไรแนะนำผมบ้างไหมครับ ผมเล่นกับคีบอร์ด อย่างพวก ท่าหลอกไรประมาณนั้นหรือเทคนิคไรก็ได้ครับ

popsa00
27th April 2012, 11:40
เล่นแบบควบคุมทั้งทีม หรือ เล่น become a legend

ถ้าเล่นแบบควบคุมทั้งทีม มันปรับได้ครับ เลือกทีม แล้วเข้า game plan แล้วเลือก tactical assistance แล้วปรับตรง substitutions ให้เป็น off
ถ้าเล่น become a legend มันปรับไม่ได้
ที่เรป 2 บอก มันเป็น become a legend

monkmax111
28th April 2012, 14:04
เล่นแบบควบคุมทั้งทีม หรือ เล่น become a legend

ถ้าเล่นแบบควบคุมทั้งทีม มันปรับได้ครับ เลือกทีม แล้วเข้า game plan แล้วเลือก tactical assistance แล้วปรับตรง substitutions ให้เป็น off
ถ้าเล่น become a legend มันปรับไม่ได้
ที่เรป 2 บอก มันเป็น become a legend

ครับผมๆแล้วมีพวกกดท่าสับหลอกโยกหลอกไรแบบนั้นบ้างไหมครับ ของ คีบอร์ดนะครับ แหะแหะ

popsa00
28th April 2012, 17:47
ครับผมๆแล้วมีพวกกดท่าสับหลอกโยกหลอกไรแบบนั้นบ้างไหมครับ ของ คีบอร์ดนะครับ แหะแหะ

พวกท่าต่างๆ มันต้องใช้อนาล็อกขวาของจอย คีบอร์ดน่าจะไม่ได้ คงต้องไปซื้อจอยมาแล้วล่ะ เอาถูกๆ ประมาณ 200 บาท